หน้า: 1 ... 423 424 425 426 427 428 429 [430] 431 432 433

ผู้เขียน หัวข้อ: คุยกับหมียามดึก  (อ่าน 867031 ครั้ง)
 กร๊าก เอาแล้ว

กาก
โห เวิร์คอร เจ๋งว่ะ  กรี๊ดดดดด
อรไม่มีฟอนต์ไทยงามๆ ใครก็ได้ไปเขียนหน้าการ์ดให้ทีสิคะ  ฮือๆ~

หน้าอรเนียนเนอะ  อืมมมมห์

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เนียนมาก เหมือนแอน เลยว่ะ  โห

มาแต่งการ์ดหมีกันเถอะ
พรุ่งนี้มาพี่เช่จะได้ดีใจ  ยิ้มน่ารัก

เดี๋ยวพรุ่งนี้มาเล่น เครื่องที่บ้านไม่มีฟอนต์  กรี๊ดดดดด
เดี๋ยวพรุ่งนี้มาเล่น เครื่องที่บ้านไม่มีฟอนต์  กรี๊ดดดดด

เเสดงความยินดีด้วยนะคะ

เจ้จอยยยหนูรอดูอยู่นะคะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เหงาเนอะ คนบนหิ้งเต็มเลย  เศร้า

อะไรหมี พี่มาอยู่นี่  ลันล้า

ขอบคุณค่ะ  จ๊วบ

แล้วป่านนี้ เค้าลงมากันหมดยัง

เอ่อ...คือ ผมไม่ได้ตั้งใจเขียนรุนแรงนะครับ Paint มันพาไป ฮือๆ~
เสียใจจริงๆนะ ง่ะ

ลบข้อความนี้ให้หน่อย รับไม่ได้ ชิ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ผมเคืองตรงเลสเบี้ยนนี่แหล่ะ  โวย

พี่เช่หน้าเหมือนแดนเลย กร๊าก

งบน้อย
ไอ้บ้า  กร๊าก
โอ้ยปวดท้อง กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หน้า: 1 ... 423 424 425 426 427 428 429 [430] 431 432 433