หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 433

ผู้เขียน หัวข้อ: คุยกับหมียามดึก  (อ่าน 860679 ครั้ง)
รับตอบทุกคำถามโดยหมี

จะเปิดให้คุยเวลา4ทุ่มถึง7โมงเช้าของทุกวัน
นอกเวลาทำการจะปิดบริการ
 หมีโหดดดด
ถ้าตูไม่ลืม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พ.ค. 2006, 00:17 น. โดย เจ้าโต » บันทึกการเข้า
ขนาดนี้เลยเหรอโต   เหลือบ

เลวยั้นเงา
เราต้องสนองนโยบาย ยักษ์ไม่อยู่หมีร่าเริงสิ
ใช่แล้วค่ะ ถามมา หมีตอบได้  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ฮิ้ววว  หมีว่ามวลของอึประกอบด้วยธาตุอะไรบ้าง

เลวยั้นเงา
ต้องตั้งจู๋มาดักไว้ก่อน
เดี่ยวจะไปเป๋จู๋อื่นๆ
 หมีโหดดดด

ดูซิหมีจะทำได้มั๊ย  เกย์แอบ
จะโดนยักษ์ลบป่าวเนี่ยะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ฮิ้ววว  หมีว่ามวลของอึประกอบด้วยธาตุอะไรบ้าง

ประกอบด้วย
1. ก๋วยเตี๋ยวญวน 30%
2. กับแกงหน่อไม้ดอง 30%
3. ข้าวสวย 20%
4. น้ำปลาพริก 10%
5. น้ำสะอาด 10%

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ฮิ้ววว  หมีเอามื้อขยี้แล้วเหรอ 

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
หมีครับ
มีเรื่องอยากถามครับ

คือ เค้ามีข่าวลือว่าตอนนี้ หมีที่ขั้วโลกใต้กำลังประสบปัญหาในการดำรงค์ชีวิต เนื่องจาก
อากาศที่ร้อนขึ้น ทำให้หมีขั้วโลกล้มตายและป่วยเป็นจำนวนมาก

ขอถามว่า หมีชื่ออะไรครับ สัดส่วนเท่าไหร่ ขอบคุณครับที่ตอบ

ลงชื่อ
                  นายกัมพล ครอปไดเรนดั้น
หมีโดนปรับตกที่นู่นแล้วนะ (เหงื่อแตกพลั่ก)
ฮิ้ววว  หมีเอามื้อขยี้แล้วเหรอ 

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

โฮก กินหนมพอดี  อ้วก
 ฮิ้ววว ต๊าย คร็อปไดเรนดั้ล

คริคริ จ๊ะ..พี่กัม

เลวยั้นเงา
เมื่อกี้ตอนอ่านมีคนมาตอบเพิ่มแล้วตั้ง 6 คนแน่ะ ..กดย้อนกลับไปอ่านเลย

โวย โวย โวย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
กัมพล สิงห์โต สิ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 433