หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยคิดคอนเสปสีส้มทีค่ะ!  (อ่าน 54400 ครั้ง)
ลองขอสปอนซอร์ มิรินด้า ดูสิ

ถ้าได้ก็จับเด็กกล้าๆ มาย้อมตัวเป็นมนุษยืส้ม ตีกลองมิรินด้า

คงมันส์เฮฮากันสุดๆ เท่ดีด้วยนะ ^ ^

ปล. ชอบโฆษณาตีกลองของมิรินด้าเป็นการส่วนตัว
แผ่นเจลลดไข้  (แจ๋ว แจ๋ว)

แช่น้ำส้มด้วยนะ in trend สุดๆ

คอนเสป มนุษย์ต่างดาว
อย่าลืมคูลฟีเวอร์นะ
คอนเสป ส้มเช้ง สามช่า ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
วาดมาเล่นๆ ค่ะ หวังว่าคงชอบนะ  ฮิ้ววว

ลงสีเองนะคะ แล้วแต่ว่าจะเอายังไง (  ฮี่ๆ )โชคดีค่ะ (>w<)
ป.ล.เป็นหมีไปแล้ว อย่าลืมเติมหนวดด้วยนะคะ เดี๋ยวเหมือนหมีโฉด  ฮี่...

ถึง KTTA-50-L ขออภัยค่ะ ปกติก็ไม่ได้ใช้ภาษาแบบนี้หรอกนะคะ แต่เห็นว่าน่ารัก เลยพิมพ์ไปด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ขออภัยจริงๆ ค่ะ ( กรุณาอย่าเอาเป็นตัวอย่างนะคะ )

ไม่ใช่ค่ะพี่ คือก็คอนเสปนั่นแหละค่ะ ก็เห็นว่าเค้าอยากได้รูปสิงโตหัวแอฟโฟร เลยวาดมาให้
แงๆ ถ้าผิดก็ขอโทษด้วยนะคะ หนูพึ่งมาใหม่อ่ะค่ะ ( TxT)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ค. 2006, 16:27 น. โดย Furozang » บันทึกการเข้า

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

วาดมาเล่ลๆ ฮับ หวังว่าคงชอบนะ  ฮิ้ววว

ป.ล.ลงสีเองนะฮับ แล้วแต่ว่าจะเอาไง (  ฮี่ๆ )โชคดีฮับ (>w<)
ป.ร.เปงหมีไปแระ อย่าลืมเติมหนวดด้วยนะฮับ เดี๋ยวเหมือนหมีโฉด  ฮี่...

ภาษาวิบัติ  โวย แล้วก็มาลงผิดกระจู๋ด้วยครับ นี่ไม่ใช้กระจู๋โชว์รูปวาดนะครับ นี่กระจู๋ช่วยคิดคอนเสปสีส้มทีค่ะ!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ค. 2006, 14:02 น. โดย KTTA-50-L » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ตามที่พี่ๆ ก่อนหน้านี้บอกมาละกัน
ได้แน่ๆ

เราเคยขอนะนานแล้วล่ะ สมัยมัธยม
ถ้าบางบริษัทมันไม่ให้เป็นเงินก็จะได้เป็นของแทนครับ

อย่างตอนนั้นทำสีแดงครับ ได้โค้กมาแจกน้องๆ เป็นสิบลังเลย ได้หมวกด้วย

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ถ้าทำแบบปามบอก คงได้มิรินด้าหรือไม่ก็เป็ปซี่มากินล่ะ เพราะ 2 อย่างนี้บริษัทเดียวกัน ที่ร้านก็ขายอยู่  ปลื้ม

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
^
^
ใช่แล้ว ประหยัดค่าน้ำสำหรับกองเชียร์ไปอีกเยอะ  ยิ้มน่ารัก
สีส้มก็ใช้คอนเสปต์ส้มไปสิครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ต้องแบบ โรงเรียนหนิง
ของเชียร์คือ >> ขวดน้ำ ใส่ลูกปัด  กร๊าก

แค่นั้นแหละ  งบหมด  ฮิ้ววว

<3.
ชิส์ แค่ไอขวดนั่น กับแสตน นั้นก็หมดตังค์กันไปเยอะแล้วนะยะ  เกย์ออก

there are no regrets in life, just lessons . .
 :42:ไม่ยอมมาดูงานรรนานา อดลอกเลย

พัดอลังการ(วงกลม4สี) พัดสี ถุงมือกระดาษสองสี เสื้อส้มดำ ฯลฯ
แต่ถ้าจะเอาแบบสาธิต รับรองว่าซ้อมน้้องไม่ทันแน่ หมีโหดดดด

ให้เล่นเวฟบ่อยๆดิ ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โรงเรียนคนอื่น กีฬาสีไฮโซกันจัง  กรี๊ดดดดด

<3.
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8