หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...HBD กระต่ายน้อย?  (อ่าน 6101 ครั้ง)
แฮปปี้เบิร์ธเดย์ค่ะ

Hell Boy กับเทียนสองเล่มมาแล้วครับทุกคน  เฮ้ย!?

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 กร๊าก

Happy Birthday ค่ะ  ลันล้า

<3.
ขออ้างคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย
จงอำนวยอวยชัยให้มีความเจริญในหน้าที่การงาน
รวมถึงสุขภาพพลานามัย คิดอะไรที่เป็นสิ่งดี ก็ขอให้สมตามความปรารถนานะครับ
 ยิ้มน่ารัก
just happy everytime ka

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
HBDครับ

(เด็กนรกอีกแล้ววววววววววว โวย)
ถึงมาอวยพรย้อนหลังก็ขอบคุณค่ะ  ลันล้า

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
Happy Birth Day to คุณกระต่ายน้อยนะคะ ขอให้รวยๆ นะคะ ลูกล๊อตเตอรี่ 53 ล้าน แล้วอย่าลืมเอามาแจกคนในบอร์ดนะคะ  ลันล้า

สุขสันต์เดือนเกิดครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 [2]