หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เท่าไหน ถึงเรียกว่า กวนตีน  (อ่าน 25575 ครั้ง)
คุณๆ สาวกเก่าคะ อยากทราบว่า การพูดคุยแบบไหน
ที่คุณๆ คิดว่ากวนตีน แบบไม่น่าให้อภัย
 เจ๋ง

อีกคำถามค่ะ
แล้วสาวกใหม่แบบไหน ที่คุณๆ อยากคุยด้วยค่ะ

..ชีวิตต้องเรียนรู้..
เท่าที่เห็นน่ะค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่เห็นน่ะสิคะ

คุณๆ สาวกเก่าคะ อยากทราบว่า การพูดคุยแบบไหน
ที่คุณๆ คิดว่ากวนตีน แบบไม่น่าให้อภัย
 เจ๋ง

อีกคำถามค่ะ
แล้วสาวกใหม่แบบไหน ที่คุณๆ อยากคุยด้วยคะ

แบบนี้นะคะ ฮิ้ววว

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ขอบคุณค่ะ
แต่ต้องขออกตัวก่อนว่า ไม่ได้พิมพ์ผิดค่ะ
ตั้งใจพิมพ์อย่างนั้นน่ะค่ะ

คงจะหมายถึงการกวนตีน การพูดคุยกันในบอร์ดฟ๐นต์ ใช่ไหมครับ
ถ้าใช่
ก็เหมือนกับการพูดคุยประจำวันของแต่ละคนแหละครับ
กับคนที่ยังไม่รู้จักกัน มีมาตรฐานการคุยกันอย่างไร ก็ตามนั้น

คนรู้จักกันแล้ว อยากหยอกล้อ แซวกันเล่น ก็ตามสมควร

เพื่อนกัน กวนตีนกันก็ได้ในระดับที่เพื่อนควรรู้
เป็นปกติสังคมโลกแหละครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ทุกอย่างขึ้นอยู่กับ "กาลเทศะ" ครับ

งบน้อย
ควรมีสัมมาคาราวะด้วยครับ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อวตารพี่ตาลนั่น  กรี๊ดดดดด พี่เชน มธ.  หื่น

อยู่ไปเรื่อยๆก็รู้เองค่ะ เรียนรู้  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
พอดีเห็นกระจู๋เก่าๆ สาวกใหม่บางท่าน ที่มาครั้งแรกๆ
เห็นว่ากลัวกันน่าดูว่าจะเกิดอะไรขึ้นตอนโพสกระจู๋ไปแต่ละครั้ง
ก็เลยเอามานั่งคิดว่า สาวกคนนั้นๆ ไปทำอะไรไม่เหมาะสม
หรือเค้าเอง ที่มีมาตรฐานการคุยไม่เหมาะกับการคุยในที่แบบนี้น่ะค่ะ

ตกลงค่ะ เรียนรู้

ไม่ต้องเกร็งครับ

ฮิ้ววว

ป.ล. ยากที่จะบอกระดับความสูงของเส้นกวนตีนของแต่ละคน
อย่างบักเจฟฟรี่นี่ เส้นกวนตีนมันจะต่ำหน่อย
เจ๊กัม เส้นกวนตีนจะสูง (และเป็นเกย์)

เป็นต้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ค. 2006, 15:45 น. โดย ภูกระดึง » บันทึกการเข้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ปล่อยไปตามสบายครับ  ฮิ้ววว
ไม่ต้องเกร็งกว่าจะไปเหยียบหางใครเข้า
ซึ่งถ้าหยอกล้อด่าชื่อพ่อแม่กันธรรมดา ทางสาวกจะช่วยรุมกระทืบเจ้าของหางครับ

แต่ถ้าด่าแบบซีเรียส นั่นแหละครับ ลบกระจุย  ฮิ้ววว
ไม่ต้องเกร็งมากครับ เดี๊ยวจะปั่นบ๐ร์ดไม่สนุก  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ขอบคุณค่ะที่แนะนำ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ถึงขนาดต้องรุมกระทืบกันเลยทีเดียว
ถามจริงเถอะค่ะ มันมีถึงขนาดพูดจากันไม่รู้เรื่องเลยเหรอคะ

ปล. การให้ หรือ หัก จิตพิสัย มีหลักการยังไงคะ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7