หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: แอนก๊งเหล้า เคล้า 5 นศ.  (อ่าน 61913 ครั้ง)
รถไฟฟ้า (อิอิ)
 โวย

ดาอ่ะ

ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มาดูพิดโลกมั้ย ค่าตั๋ว80เอง ฮิ้ววว
กทม.ก็80  เอือม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ้าวเหรอ
งั้นไปกำแพงดีกว่า
60 ชิ
มาดูพิดโลกมั้ย ค่าตั๋ว80เอง ฮิ้ววว

บวกค่ารถไปกลับ รวมแล้วเป็นเท่าไหร่คะ

80เท่าเดิม
เพราะเกาะรถญาติๆเอา (อิอิ)

เดี๋ยวเดือนหน้าเข้ากรุง เจอกันร้านนี้ก่อนสามทุ่มนะจ๊ะ
ตอบจู๋แบบไม่เป๋

นั่นเป็นเรื่องจริงไงครับเฮีย  และสาบานว่าร้านนี้ตั้งใกล้มหาลัยด้วย  ดังนั้นลูกค้าหลักคือนักศึกษาแน่นอน

สรุปร้านเหล่านี้หากินกับความสนุกสนาน  แค่มันผิดศีลห้าเท่านั้นเองครับ โวย

โล่ง
ธรรมศาสตร์รังสิตมีตรึมเลยครับ

แถมสร้างสะพานลอยข้ามให้ด้วย ลงหน้าผับเลย
(เคยมีนักศึกษา นิติ เมาโดนรถชนตาย)

เจ้าของผับเป็นลูกทหาร(ยศสูงพอสมควร)
ตำรวจก็ขี่มอเตอร์ไซต์ผ่านๆทุกวัน  ง่ะ

เอามั่ง
สมัยก่อนไม่มีแบบนี้แฮะ
ตอนผมเรียน ถ้าอยากกิน
ก็ต้องเดินไปซิ้อที่ร้านขายของชำ
แล้วเอามานั่งกินกันเองที่หอ

สมัยนี้สนับสนุนให้กินกันเลยแฮะ  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
สมัยก่อนไม่มีแบบนี้แฮะ
ตอนผมเรียน ถ้าอยากกิน
ก็ต้องเดินไปซิ้อที่ร้านขายของชำ
แล้วเอามานั่งกินกันเองที่หอ

สมัยนี้สนับสนุนให้กินกันเลยแฮะ  ฮิ้ววว

สมัยไหนวะโก้ รุ่นที่นาซ่าแถวรามยังรุ่งเรืองหรือเปล่า หรือเดอะพาเลซ  (แจ๋ว แจ๋ว)

เมาเหล้าไม่ค่อยน่ากลัว แต่เสียตัวนี่สิน่าเป็นห่วง (อย่าว่าหยาบคายเลยนะ ส่วนใหญ่ที่ไปเมาแบบนี้ ถ้าเป็นผู้หญิง 100 ละ 200 เลยเอ้า)

ส่วนตัวไม่ชอบผู้หญิงกินเหล้า สูบบุหรี่ ให้อย่างดีที่สุดแค่กามิกาเซ่แก้วเดียวพอ

[ว่างให้เช่า]
สมัย 2534 น่ะครับพี่แอ๊ะ
สมัยนั่นผับ บาร์ แบบนี้ไม่มีแฮะ

2534 บางคนในนี้เพิ่งเกิด  ฮิ้ววว ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ยังไม่เกิดเลยเพ่!!
(ทำเสียงกวนๆหน่อย)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ช่วงนั้น  เพลงแร๊พ  กำลังบูม  หลังจากเบรคแดนซ์เริ่มซา  รู้จักแต่ดิสโก้เธค  ยังไม่มีคำว่าผับเลย

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
มีสิ แถวรัชดา สมัยก่อนเพียบเลย (แต่มันแพงสมัยนั้นไม่ได้จับกลุ่มนักศึกษา) จนเจ้งไปหลายรอบ มาผุดใน RCA ตอนนี้ก็วน ๆ ไปทั่ว แล้วกลับมารัชดาอีกที่ ซอย 4

แต่ชอบสุดก็ยุครุ่งเรืองของ RCA คนเต็มถนนเลย ตอนนี้เงียบเชียบ

[ว่างให้เช่า]
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 18