หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: แอนก๊งเหล้า เคล้า 5 นศ.  (อ่าน 61896 ครั้ง)
หวานเป็นลม ขมเป็นยา  (อิอิ)

มีรุ่นน้องอยู่คนหนึ่ง มันชงเหล้าเก่งมากเป็นที่รักใคร่ของรุ่นพี่ แต่ข้อเสียของมันคือ ถ้าคลาดสายตา มันจะเมาคอพับก่อนทุกที และต้องคอยเช็ดอ๊วกมันอีก  อ้วก

[ว่างให้เช่า]
มาแล้ว

และสรุปเหมือนเดิม
ผู้ชายกินเหล้า - ตูไม่ชอบ
ผู้หญิงกินเหล้า - ตูเกลียด
ผู้หญิงกินเหล้าและสูบบุหรี่ - รู้สึกว่าเสียราคาจนหมดแล้ว
ผู้หญิงกินเหล้า เที่ยวกลางคืนและสูบบุหรี่ - ........ (ไม่อยากพิมพ์คำว่ากะหรี่ เอาคำว่าอะไรดี)

นี่เป็นอคติส่วนตัว

ตอนนี้หาผู้ชายที่คิดแบบพี่แอนได้น้อยมากเลย ส่วนมากจะ

ตูกินได้ สูบได้้ แต่ถ้าแฟนตูกิน+สูบ ตูเตะ ..  ง่ะ
จริงๆ เจ้าตัวก็ไม่ควรจะกินน่ะนะ ..  ฮิ้ววว

ผู้ชายอย่างพี่ น่ายกย่องจังค่ะ ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พ.ค. 2006, 21:38 น. โดย LunarChan » บันทึกการเข้า

มาแล้ว

และสรุปเหมือนเดิม
ผู้ชายกินเหล้า - ตูไม่ชอบ
ผู้หญิงกินเหล้า - ตูเกลียด
ผู้หญิงกินเหล้าและสูบบุหรี่ - รู้สึกว่าเสียราคาจนหมดแล้ว
ผู้หญิงกินเหล้า เที่ยวกลางคืนและสูบบุหรี่ - ........ (ไม่อยากพิมพ์คำว่ากะหรี่ เอาคำว่าอะไรดี)

นี่เป็นอคติส่วนตัว

นานๆเห็นอคติที่ดูสุดโต่งจากพี่แอน โดยเฉพาะข้อสุดท้าย
น่าจะมีที่มา หรือเคยเล่าไปแล้ว จำไม่ได้

I ROCK , THEREFORE I AM
ตูว่าเอ็งต้องเคยเจอช็อตนี้แน่ๆ สลด

มึนตึ้บ- เฮ้ยสลด ดื่มๆ
 ไอ้มืดหมี- อ๋อ โทษทีพี่ ผมไม่กินเหล้าครับ
 มึนตึ้บ- เฮ้ย จริงง่ะ กูไม่เชื่อเด็ดขาด หน้าตาอย่างมึงน่ะนะ

เคยเจอครับ  แต่มันเป็นอย่างนี้
 ไอ้มืดหมี- อ๋อ โทษทีพี่ ผมเป็นโรคกระเพาะอยู่ครับ
 มึนตึ้บ- เฮ้ย จริงง่ะ งั้นไม่เป็นไรก็ได้น้อง

โล่ง
ผมกินเหล้าครั้งแรกนี่ไม่ได้มีคนชวนให้กินนะ
แต่ผมเป็นฝ่ายชวนคนอื่นเอง

วันนั้นมีเพื่อน 8 คนที่รู้ข่าว มาเฝ้าดูการกินของผมอย่างใกล้ชิด

Today you , Tomorrow me.

เคยเจอครับ  แต่มันเป็นอย่างนี้
 ไอ้มืดหมี- อ๋อ โทษทีพี่ ผมเป็นโรคกระเพาะอยู่ครับ
 มึนตึ้บ- เฮ้ย จริงง่ะ งั้นไม่เป็นไรก็ได้น้อง

เคยเจอครับ  แต่มันเป็นอย่างนี้
 มึนตึ้บ- เฮ้ย จริงง่ะ งั้นดีแล้วน้อง ไม่เปลือง มานั่งชงให้พี่ดีกว่า  ฮี่ๆ

[ว่างให้เช่า]
ผมกินเหล้าครั้งแรกนี่ไม่ได้มีคนชวนให้กินนะ
แต่ผมเป็นฝ่ายชวนคนอื่นเอง

วันนั้นมีเพื่อน 8 คนที่รู้ข่าว มาเฝ้าดูการกินของผมอย่างใกล้ชิด

แสดงว่ามันต้องเป็นของแปลกมากเลย  ฮิ้ววว
ถึงได้มาดูกันใหญ่ 

ผสมเหล้าขาว  เอือม

กร๊าก 

เคยได้ยินว่าบางสถาบัน รับน้องโดนให้กินน้ำแดงผสมเหล้าขา

Las Noches Rubicundior
ขุดดดดดดด

วันนี้อยากไปเที่ยวมาก
โทรหาเพื่อน  อยู่กับแฟนกันหมด
ไม่งั้นก็ไม่มีตังค์

อยากไปเที่ยวววววววววววว ชิ
อยากชวนเพื่อนสนิทมาที่บ้าน
นั่งหน้าบ้านกินเบียร์กัน
คุยกันถึงเช้า

คิดถึงพวกมันจัง ฮือๆ~

ปล.ใครไม่กินหรือเกลียดก็ดีแล้ว
แสดงว่าทำบุญมาดี (แจ๋ว แจ๋ว)

อ่อ...เด็กผู้หญิงมหาลัยเราน่ากลัวขึ้นทุกวันว่ะเฮียแอน
จำได้ตอนไปงาน thank แม่งดูดบุหรี่ กินเหล้า เต็มงานเลย ง่ะ

อี๊ ผู้หญิงสูบบุหรี่ อี๋~

สวยแค่ไหนก็หมดค่าถ้าในมือคีบบุหรี่

งบน้อย
ว้า....พี่กัมหมดค่าซะแล้ว  ฮิ้ววว

กร๊าก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
 เกย์ออก   (ตัวแทนพี่กัม) 

เลวยั้นเงา
ไม่ชอบสูบบุหรี่ครับ เจ็บคอ
แต่ชอบกินเหล้า(ขี้เมาๆ)
กินตอนแรกเพราะอกหักครับ(เหตุผลเชยมาก) หน้าแตก มันอึดอัดหาที่ระบายไม่ได้ บลู 2 ขวด ตื่นมาเข้าใจคำว่าแฮ้งค์เป็นไง อี๋~

ไม่ดีนะครับ น้องๆอย่าลองเลย

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18