หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 35

ผู้เขียน หัวข้อ: 100 โรงเรียนที่เก่งสุดในไทย  (อ่าน 137671 ครั้ง)
โอ๊ะ  50 ปีนี้รุ่นข้าพเจ้าคงอาจจะทำให้โรงเรียนอันดับตกลงอีกก็เป็น  ลันล้า

พนักงานบริษัท.
เรารุ่น 6 อะ  ฮี่ๆ คุณ MoonShine รุ่นไหนคะ อิอิ

สมัยเรา ม.4 พึ่งก่อตั้งตอนเราจบพอดีอ่ะ .. ถ้าเราเรียนต่อเราก็ ม.4 รุ่นแรก
แต่พอดีไม่ได้เรียนต่อจ้ะ ..

ป.ล. ทันรุ่น ไอ้เจ้า สุธี คงลิขิต ป่าว ได้ข่าวว่ามัน popular นี่ ..

จบ ม.6 รุ่น 6 ค่ะ
 ง่ะ

ไอ้ช้าย เหรอคะ
 ชิ
อยู่ห้องเดียวกันค่ะ
ตอนนี้ช้ายสวยเหมือนผู้หญิงเลย เวลาหันหลัง
 โวย ฮิ้ววว

เพื่อนเดือนกรี๊ดมันค่ะ
แต่ตัวเองคิดว่า

.

อย่าเลย เดี๋ยวมันมาเจอ  ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
น้องช้ายเป็นญาติของเราเองค่ะ .. บ้านอยู่ข้างๆกัน .. ตอนนี้ก็มีแต่น้องดา น้องสาวมันอะ เรียน ญ.ส.
ตระกูล เราเรียน ญ.ส. ทั้งนั้นอะ แบบใกล้บ้านดี

ตอนนี้มันก็ไป แร่ด ที่มอ. หล่อไปวันๆ  ง่ะ

มันสวยค่ะ อิจฉา  ชิ

/ลบละค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พ.ค. 2006, 01:14 น. โดย MoonShine » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อ่า...
ของเราอยู๋ที่
41

My Life, My Pride, is Broken
อย่าลืมนะครับ ว่าการจัดอันดับเป็นการคิดค่าเฉลี่ยของนักเรียนทั้งโรงเรียน
ดังนั้นจะดีจะชั่วก็อยู่ที่ตัวทำ

(จากปากของเด็กขี้อิจฉาคนหนึ่ง แป๊ะยิ้ม)
ไม่ว่าจะติดอันดับหรือไม่ติดอันดับ มาดูที่ตัวเราดีกว่า พยายามทำวันนี้ให้ดีที่สุด พยายามศึกษาเล่าเรียน เมื่อสำเร็จการศึกษาก็เป็นที่ภาคภูมิใจทั้งตัวเองและ่พ่อแม่ด้วยครับ  ยิ้มน่ารัก

อย่าไปยึดติดเรื่องลำดับ 100 โรงเรียนที่เก่งสุดในไทย ครับ ไร้สาระ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อันดับ16 ฮิ้ววว

ก็ไม่สำคัญอะไรนี่ งง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 ฮี่ๆ
รู้อยู่แล้วว่าที่ 1
37 อิอิ  ตืดกะเค้าด้วย ลันล้า

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
ลั่นเคยโพสไว้ บน หิ้ง แล้วค่ะ  เกย์แอบ

อันดับ ที่ 17 ค่ะ

มีห้องวิทย์ 5 ห้อง ห้องศิลป์หนึ่งห้อง

รู้ไหมค่ะ ว่าเค้าวัดกันยังไง

บางโรงเรียนมี 600 > ติดเท่าไหร่ ก็นับตามนั้น
บางโรงเรียนมี 300 > ติดเท่าไหร่ ก็คิดตามนั้น

ไม่ได้คิดตามเปอร์เซ็นต์น่ะคะ แบบนี้โรงเรียนใหญ่ก็ได้เปรียบสิค่ะ  เหลือบ
เคยเห็นแล้วครับ ขอบคุณครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แล้วเตรียมอุดมศึกษา ปีๆนึงมีนักเรียนกี่คนครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 :42:ของนานา 200 คน

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 35