หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 51

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาพตัวเองหน้าคอม  (อ่าน 138766 ครั้ง)
ขึ้นรถไฟไม่เป็นค่ะ   

ทำไงดี   ฮือๆ~

ไปกะำั้พี่มะน้องฉาววว  ฮี่ๆ ฮี่ๆ

ไปขึ้นที่หัวลำโพง กัน

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ขึ้นรถไฟสนุกจะตาย  คริคริ

ส่วนสภาพตอนที่อยู่หน้าคอมเหรอ

ก็ตาปรือ(ง่วงนอน )
ปั่นบอร์ด
เช็คเมล
หน้ามัน
หัวฟู

นานๆ จะเข้ามาที
ไปกะำั้พี่มะน้องฉาววว  ฮี่ๆ ฮี่ๆ

ไปขึ้นที่หัวลำโพง กัน

ฮิ้ววว เดี๋ยวน้องหนูเข้าใจผิดค่ะพี่ซิก 

เหลือบ

เลวยั้นเงา

ฮิ้ววว เดี๋ยวน้องหนูเข้าใจผิดค่ะพี่ซิก 

เหลือบ

งั้นไปกับผมไม่ครับ พี่ฉาววว ปลื้ม

โล่ง

กางเกงนอนตัวเดียว

มีไวตามิลค์ 1 กล่องอยู่ข้าง ๆ

มีงานค้าง กับบัญชีส่วนตัวรอสะสาง

สมองกลวง

ง่วง

งบน้อย
ชุดนอน
เสื้อขาดๆ
หน้ามัน
ปากแห้ง
หัวฟู
 ไม่มีอะไรที่ดูได้เลย ฮือๆ~

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
ฝรั่ง 1 ถุง
กระเป๋าตังค์
น้ำ 1 ขวด
เสื้อ+กางเกงเมื่อตอนบ่าย
ผมมัดไขว้มาข้างๆ
ปากแตก

และ

อืด ค่ะ   ง่ะ

เลวยั้นเงา

เหลือบ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
 เหลือบ  ขำอะไรคะพี่

เลวยั้นเงา
เหลือบ  ขำอะไรคะพี่

(เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

สภาพหน้าคอมตอนนี้
หน้าสวย มันนิดหน่อย
ชุดสวย ผมสวยเหม็นนิดหน่อย
สติสตังยังมี แต่มึนนิดหน่อย
ไปเที่ยวมานิดหน่อย

ป.ล. ผับแถวมหาลัยปิดโคตรเร็ว
เที่ยงคืนเก็บตังค์ เที่ยงคืนครึ่งปิดแอร์เปิดไฟไล่

กลับมาปั่นบอร์ดต่อ ยังไม่ถึงเวลานอน ฮิ้ววว
สภาพหน้าคอมตอนนี้
หน้าสวย มันนิดหน่อย
ชุดสวย ผมสวยเหม็นนิดหน่อย
สติสตังยังมี แต่มึนนิดหน่อย
ไปเที่ยวมานิดหน่อย

ป.ล. ผับแถวมหาลัยปิดโคตรเร็ว
เที่ยงคืนเก็บตังค์ เที่ยงคืนครึ่งปิดแอร์เปิดไฟไล่

กลับมาปั่นบอร์ดต่อ ยังไม่ถึงเวลานอน ฮิ้ววว

ม.อะไร อะครับ แต่ว่าปิดเที่ยงคืนนี่ ก็ปกตินะเ้พราะอยู่นอกโซนไม่ใช่เหรอครับ

ม.นเรศวร

อยู่ห่างจากรั้วมอไม่ถึงยี่สิบเมตร ง่ะ
แต่ที่นั่นคนไม่นิยม สมน้ำหน้า ตั้งไม่ดูสถานที่ ชิ
ไป ปิกัสโซ่  ดีกว่า ว่าแต่ พิดโลก สถานการณ์น้ำท่วมเป็นไงบ้างครับ ได้รับผลกระทบบ้างหรือเปล่า

ปิกัสโซ่แพงค่ะ
เสียงก็ดัง
มีแต่เสี่ยๆมาหาเด็ก ชิ
มีโคโยตติ้เต้นยั่วด้วย
ปิดก็ดึก กว่าจะกลับมาก็หมดแรงปั่นบอร์ด

ตอนนี้ชุดนอน มัดจุกนั่งชันเข่าปั่นบอร์ด
หน้ามันเพราะโบ๊ะครีม (แก่แล้วต้องบำรุง)
หิว แต่ไม่กล้ากิน กลัวลงพุง ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 51