หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเบื่อ กันบ้างไหมครับ  (อ่าน 32273 ครั้ง)
ตอนนี้อยู่เฉยๆ วันๆ ไม่ต้องทำอะไร
รอออฟฟิศเปิดใช้การได้
คอมที่ใช้อยู่ก็ดันอยู่อีกที่นึง
เครื่องนี้เลยเอาไว้แค่ปั่นอย่างเดียว

เซ็งเหมือนกันนิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เบื่อสทศ. เบื่อสำนักจีพีเอ เบื่อพวกไม่รับผิดชอบงาน

เบื่อรอ... แต่ยังไงก็ต้องรอ

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
เบื่อวาดภาพแวคนบางคนไม่เข้าใจ  ( ตูว่าตูก็วาดดีแล้วนะ )  วาดภาพพี่โจ  พอส  มันดัยบอก
ว่าวาดรูปป้าที่ไหน .........เฮ้อเวรกรรม   ง่ะ

Look in to my eyes  -  you will soul
What you mean to me
Search you heart  -  search your soul !!!
เบื่อวาดภาพแล้วคนบางคนไม่เข้าใจ  ( ตูว่าตูก็วาดดีแล้วนะ )  วาดภาพพี่โจ  พอส  มันดันบอก
ว่าวาดรูปป้าที่ไหน .........เฮ้อเวรกรรม   ง่ะ

โล่ง
เบื่อหน่ะยาก แต่รำคาญอะง่ายจริงๆ ไม่รู้ทำไม  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
เบื่อก็ปั่น แต่นี่ก็ปั่นจนเบื่อละครับ
เงอะ..
 ง่ะ

My Life, My Pride, is Broken
เบื่อวาดภาพแวคนบางคนไม่เข้าใจ  ( ตูว่าตูก็วาดดีแล้วนะ )  วาดภาพพี่โจ  พอส  มันดัยบอก

เอามาโชว์กันหน่อยน้อง โม
เบื่อไข้หวัด ทำไมต้องมาติดหวัดตอนนี้ด้วย เริ่มเจ็บคออีกแล้ว เบื่อ เบื่อ ไม่อยากเป็นหวัดครับ  เอือม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่อยาก หวัด

ก็หัดคัดตัวบรรจงสิครับ  ฮิ้ววว
  โวย ครับ เจ๊กัม

กินฟ้าทะลายโจรครับ

ไข้หวัดใหญ่  หายภายในการกินน้ำฟ้าทะลายโจรสองอึก ง่ะ

โล่ง
ใจไม่ถึงพอครับ ไม่กล้าซดฟ้าทะลายโจรเพียวๆครับ  ฮือๆ~

ฮิ้ววว    ขม - ขมมากค่ะ 

เลวยั้นเงา
ผมว่าฟ้าทะลายโจรนี่ ขมจนหวานเลยนะครับ

เสียอย่างเดียวมันเหม็นเขียวมากๆ  เพราะผมเด็ดมาสองต้น
ล้างน้ำ

ตำด้วยครก

เทน้ำลงไป

แล้วซดครกครับ ฮี่...

โล่ง
พอดีกินยายากค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10