หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศวันหยุด 12-13 มิย. 2549  (อ่าน 15280 ครั้ง)
พนักงานทุกท่าน
ด้วยวันที่ 12-13 มิถุนายน 2549 วันหยุดราชการเนื่องในโอกาสฉลองสิริราชสมบัติของในหลวง  ธนาคาร องค์กรต่างๆรวมถึงลูกค้าเราซึ่งอยู่ในกรุงเทพมหานครก็ปิดทำการเช่นกัน

บริษัทจึงประกาศวันที่ 12-13 เป็นวันหยุดด้วย

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

(แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

ไปเที่ยวไหนดี หยุด 4 วัน คนอื่นหยุดกันหรือเปล่า

[ว่างให้เช่า]
อ้าว  มหาวิทยาลัยเปิดวันที่ 12 อะ
หยุดด้วยเหอะ  กรี๊ดดดดด
หืออออ หยุดรึ งง

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ออฟฟิศผมไ่ม่หยุดครับ
ผมไม่ให้หยุด
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ออฟฟิศผมไม่หยุดอ่ะ

ร้านขายส่งครับเปิดทุกวัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พ.ค. 2006, 13:15 น. โดย บอทเฝ้าบ๐ร์ด » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 ฮือๆ~ ไม่ได้หยุดค่ะ อยากไปดูขบวนเรือ

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
เจ้านายรู้หรือยังครับ เจ้านาย  ชิ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หยุดครับ วันสำคัญขนาดนั้น  ยิ้มน่ารัก

กำลังโหลดข้อมูล .....
ของผมไม่หยุดครับ  ฮือๆ~

เป็นวันหยุดบริษัท แต่ท่าทางจะโดนโอทีแน่ๆ เลย  เศร้า

..ชีวิตต้องเรียนรู้..
ผมหยุดตั้งแต่วันที่ 15 พ.ค. ถึง 2 มิ.ย. แล้วครับ

(เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

จะโดนซองขาวไหมเนี่ย

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ไมหยุดยาวงั้น ไมตูไม่ได้หยุดยาวแบบนั้นบ้าง  เศร้า

ซองขาว บวกชดเชย 6 เดือน และค่าตกใจอีก 2 เดือน คุ้ม  เจ๋ง

ที่ทำงานผมยังไม่ใช้ ระบบตอกบัตร เลยครับ เลยยังใช้วิธีเซ็นต์ชื่อ อยู่

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ที่ทำงานผมยังไม่ใช้ ระบบตอกบัตร เลยครับ เลยยังใช้วิธีเซ็นต์ชื่อ อยู่
ขีดเส้นแดงหลัง 8 โมงด้วยเปล่า  เกย์แอบ

ปีนี้วันหยุดเยอะ จะได้โบนัสเปล่าน้อ แถมมีแตกฟoงมาเป็นมารผจญ ตูต้องเสียเวลามาปั่นอีก ปีนี้สงสัยไม่รุ่งแน่  เอือม

เฮียอ๋าห์ รับลูกมือเปล่า บริษัทที่ซุ่มเปิดอะ  ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พ.ค. 2006, 16:21 น. โดย แอ๊ะ » บันทึกการเข้า

อยากไปดูพลุ กับขบวนพยุหยาตรา ค่ะ   ลันล้า

เลวยั้นเงา
หน้า: [1] 2 3 4 5