หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: จะจ้างทำโฆษณา ราคาเท่าไหร่?  (อ่าน 5240 ครั้ง)
ตอนนี้ที่บริษัทอยากจะ ยิงโฆษณาผ่านทางโทรทัศน์
แต่ยังไม่รู้ว่า ราคาค่าทำเนี่ยเท่าไหร่
มีบริษัทดีๆแนะนำบ้างไหมเอ่ย?

และราคาค่าทำเท่าไหร่

บริษัทเราทำเกี่ยวกับ

Mobile App น่ะ ฮิ้ววว

PS.ถ้ามีเรตราคามาให้ด้วยจะเยี่ยมเลย
ติดต่อรายการที่จะลงโฆษณาด้วย แล้วก็จ่ายตังค์ prime time ประมาณ 300k ต่อ 1 spot  ส่วนถ้าเป็นรายการอื่นๆก็แล้วแต่จะตกลงครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ถ้าทำเพลงโฆษณา คิดต่อได้ที่ YellowStudio ได้เลยนะ 068694033
 ราคาเขาคิดไม่แพงจ้า.....
( ทำเพลงก่อนแล้วค่อยไปติดต่อเรื่องภาพ+หนัง   )

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ถ้าทำเพลงโฆษณา คิดต่อได้ที่ YellowStudio ได้เลยนะ 068694033
 ราคาเขาคิดไม่แพงจ้า.....
( ทำเพลงก่อนแล้วค่อยไปติดต่อเรื่องภาพ+หนัง   )

โทรไปสั่งหมูยอ แหนม แจ่วบอง ที่ร้านหมูยอดาวทองได้ไหมครับป๋า  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
โทรไปสั่งหมูยอ แหนม แจ่วบอง ที่ร้านหมูยอดาวทองได้ไหมครับป๋า  ฮี่ๆ

( อ่านดังๆ แล้วให้ทำเสียงแบบอาฉี ด้วย )

โอ้ว์...บร๊ะเจ้ายอด มันจอร์ชมาก....สวรรค์รำไร...หมูยาวดาวทาวน์...แหยม.. แบ่วจอง ....
อร่อยทั้งน้านนน
ได้เลยๆ.....1 ผลิตตน 1 ตำบัน...  มันช่างอร่อยอะไรเยี่ยงนี้...

(ทีนี้ ...ทำเสียงแบบ ชายเมืองสิงห์ )
สั่งมาเลย  เอ๊า!! ...สั่งมาเลย ......สั่งมาเลยครับสั่งมาเลย  ช่ะช่า...
กับๆๆกั๊กๆ .. กูกีก่า...ก๊อกแก๊กๆๆ....

( แล้วก็ทำเสียงแบบอาฉี )
โอ้ว์  พิเศษ!! ถ้าคุณโทรสั่งภายใน 20 นาทีนี้  คุณจะได้ ใส้กรอกแข็งๆฟรี!!!   1   ดู้นนนนนนนนน....

ไปแระ....

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ลุงหน่องนี่  ฮาแบบแปลกๆ ดีจัง    (อิอิ)

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ง่ะ หลอกตูอ่านออกเสียงจนได้อีกแล้วนะตาลุง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รู้จักผกก.โฆษณามือดี ที่ตอนนี้ออกมาทำบ.ของตัวเองแล้ว (บ.เดือนเต็มดวง).....งานเก่าของพี่ต๋อยสมัยอยู่เอกิลวี่หรือรูบิแคมหรืออะไรจำไม่ได้แล้ว เช่น ปตท.ชุดตะกั่ว .......ราคาไม่รู้ ถ้าสนใจขอเบอร์ได้

แมทชิ่งมีเบอร์พี่ตี๋ แต่ก็ไม่รู้ราคาอยู่ดี ว่าจะถามเพื่อนให้แต่มันชิงลาออกกลับบ้านนอกไปแล้ว ติดต่อไม่ได้  ฮิ้ววว
เจ้านายจัดการกันเองเรียบร้อยแล้วเน่อ แต๊งกิ้ว ทุกคน  ฮิ้ววว

อ่ะ ปั่นๆ
น่าเสียดาย เฮียกัมเลยอดผลงานชิ้นโบว์แดง(แสลงใจ)เลย ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
วันนีฝนตกมั้ยครับ

ลานีญ่าแน่เลย

ลาซันญ่าก็อร่อยนะ จ๊วบ
วันนีฝนตกมั้ยครับ

ลานีญ่าแน่เลย

ลาซันญ่าก็อร่อยนะ จ๊วบ

แล้ว ลามะลิลาล่ะครับ  ฮิ้ววว
ขึ้นต้นเป็นมะลิซ้อนครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
พอแตกใบอ่อนก็เป็นมะลิลาน่ะครับ
หน้า: [1] 2