หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องราวของคนหน้าแตก - เสียหน้า  (อ่าน 69175 ครั้ง)
 ฮิ้ววว   ไม่ต้องคิดอะไรมากค่ะ...เฮฮาปาร์ตี้ 

คิดว่ามีอะไรให้ในบอร์ดคลายเครียดกันบ้างค่ะ   เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
สดๆ

วันนี้เขาให้ไปสมัครเรียน รด. ที่ศูนย์ฝึกวิภาวดีครับ
จากโรงเรียนตูถึงที่นู่นก็โคตรไกล ต้องจำใจไปแท็กซี่กัน
เลยแชร์กับเพื่อน 5 คนมานั่งในรถ

แต่นั่นไม่ใช่ประเด็น!!

ประเด็นที่ว่านั่นก็คือ ระหว่างทาง ดันมีกลิ่นอันไ่ม่พึงประสงค์หลุดรอดออกมา
ไอ้เพื่อนตูมันก็โซโล่ก่อนเลย "ใครตดวะ" "แม่งเหม็นฉิบหาย"
ตามมาด้วยคำต่างๆนานา ที่จะบอกว่า "กูไม่ได้ตด" "ไอ้...ป่าววะ ก็เอ็งนั่งหน้าง่ะ"

ผมก็เลยตะโกนไป 1 ที "ใครตดวะ แม่งเลวฉิบหาย"

ต่างคนก็ต่างด่า ก็ยังไม่หยุดด่ากัน จนผ่านไปซัก 2 นาที กระแสจึงเงียบไปพร้อมกลิ่นที่ซาลง

แต่ความสงสัยก็ยังไม่หาย

มาถึงตรงทางด่วนสะพานพระรามเก้า โชเฟอร์ก็เลี้ยวเข้าปั๊ม ปตท.
"เดี๋ยวผมขอไปเข้าห้องน้ำหน่อยนะ"

ตายห่านครับ ในที่สุดก็ถึงบางอ้อ หลังจากคนขับขึ้นมา พวกเราในรถก็เงียบเป็นเป่าสาก
แถมยังมีอาฟเตอร์ช็อคตามมาอีกระลอกต่างหาก แทบฮาแตก กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2006, 17:06 น. โดย xxxxx » บันทึกการเข้า
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

รู้สึกจะไม่พ้นเรื่องโช๊กอัพข้างล่าง 

เลวยั้นเงา

ทำไมไม่พ้นเรื่องตด ๆ กันเลยล่ะเนี้ย

เหลือบ

แต่เลวมาก ทำนิ่งด้วย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
วันนี้ผมเข้าใจว่าสี่เหลี่ยมจัตุรัสสามารถหาพื้นที่โดยใช้สูตรเส้นทแยงมุมคุณเส้นทแยงมุมได้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 กร๊าก กร๊าก

<3.
เราจะไม่บอกว่าเป็นใคร ชื่อย่อ น. ชื่อในเว็บ ค.   คริคริ

วันนั้นไปนอนที่หอเพื่อนคนนี้พร้อมอุ๋มอิ๋ม.

ประมาณ 11 โมงกว่าๆ มีเสียง

ป้าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อุ๋มอิ๋ม.หันมาถาม "เสียงฟ้าร้องเหรอ"

และแล้ว 2 คนก็สลึมสลือและได้สติ ...

รีบเอาผ้าห่มอุดจมูกทันที  เอือม

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ล่าสุดเลย
ไปโลตัสมา
ท้องเสีย
รีบวิ่งเข้าห้องน้ำ
แต่ดันเป็นห้องน้ำชาย  หน้าแตก

คนในนั้นมองหน้าเหวอๆ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เราจะไม่บอกว่าเป็นใคร ชื่อย่อ น. ชื่อในเว็บ ค.   คริคริ

วันนั้นไปนอนที่หอเพื่อนคนนี้พร้อมอุ๋มอิ๋ม.

ประมาณ 11 โมงกว่าๆ มีเสียง

ป้าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อุ๋มอิ๋ม.หันมาถาม "เสียงฟ้าร้องเหรอ"

และแล้ว 2 คนก็สลึมสลือและได้สติ ...

รีบเอาผ้าห่มอุดจมูกทันที  เอือม

จากอักษรที่ใบ้เอาไว้ก็พอจะรู้ครับ  ฮี่ๆ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 ลันล้า  หมายถึงใครเหรอคะ

อิเชรี่ยะตาล    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ลันล้า  หมายถึงใครเหรอคะ

อิเชรี่ยะตาล    ฮิ้ววว
ด่าเพื่อนทำไมล่ะคะ? ฮิ้ววว

เดี๋ยวคนอื่นเค้ารู้หมดนะคะว่าเป็นนัท.

อุ๊ปส์ ไม่ได้ยินอะไรใช่มั้ยคะท่านผู้ชม  ลันล้า

พอดีเห็นเมิงพูดไง ก็แค่ถามว่า ใครคะ อิเชรี่ยะตาล

เมิงยังไม่ชินอีกเหรอ ตูว่าเมิงแบบนั้นน่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
นัทตดเหรอ

อรทำสีจางๆเอาไว้แล้ว คงไม่มีใครอ่านออกเนอะ  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตาล.อ่านไม่ออกนะอร. ลันล้า

แต่เสียงมันดังเหมือนฟ้าร้องจริงๆนะ  คริคริ

อ่านไม่ออกหรอก  แต่สงสัยว่านัท ตด ...........เอ๊ะ ตด เหรอ  งง

เมื่อกี๊บอกว่านัท ตด ใช่มั้ย.............................. ไอ้มืดหมี

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 19