หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องราวของคนหน้าแตก - เสียหน้า  (อ่าน 69180 ครั้ง)
 ฮิ้ววว   ไม่มียางเอยเลยตู    ฮือๆ~

เหลือบ   โต.......

เลวยั้นเงา
จะว่าไม่มียาง... อย่าไปคิดอย่างนั้นครับ มันขึ้นอยู่กับคู่สนทนาของคุณเป็นใครและสถานที่ไหนด้วยครับ ถ้าเป็นผู้หลักผู้ใหญ่ก็ถือว่าไม่เหมาะครับ  แต่นี่เป็นสาวกในบอร์ดแตกฟอง  มีอะไร วีรกรรมเด็ดขนาดไหน แล้วเจ้าของเรื่องเต็มใจเล่า พวกผมก็เต็มใจฟังครับ (แต่ไม่รับรองผลตอบรับที่จะตามมาครับ เจ๊นัทเปิดเผยดีครับ คุยแล้วตลก สบายใจดีครับ )  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 ฮิ้ววว  ผลที่ตามมา    จากที่ไม่มีใครเอาเป็นแฟนอยู่แล้ว

ก็ยังไม่มีอยู่นั่นเอง    เอือม

เลวยั้นเงา
ไม่เอาเรื่องอ้วกรด BMW ด้วยล่ะนัท. เกย์แอบ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ไว้ให้คนอื่นมาเล่าบ้างเถอะ......ของตูคนเดียว...ตูว่าจะเหมา 5 หน้า  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา

ไหนๆก็ไม่มีใครเล่าแล้ว

ก็เล่าเลยเจ๊

กรี๊ดดดดด

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
 เหลือบ.......แค่เล่านี่...คานก็ลอยมาแล้วนะ 

เลวยั้นเงา
เจ๊โจ๋ย.ไม่เล่า เจ๊ตาล.เล่าเอง  ฮิ้ววว

เนื่องจากแว่ วันนั้น 4 ซี้ชะนีสาวจะไปลั้นลา ณ. กระฉ่อนรังสิต

วันนั้นเจ๊จอย.ของเราก็โดนไป 2 ขนาน ทั้งเหล้าและเบียร์ตีกัน

ก่อนกลับก็ไปต่ออีกที่นึง ซึ่งมีสารถีขับรถให้ และพี่เค้าก็เพิ่งเจอเจ๊จอย.ครั้งแรก

ไปกินโจ๊กก่อนเพราะว่า ชะนี 1 นางหิว กลับมาที่โต๊ะอีกที

อ้าว .. เจ๊จอย.เราสลบไปแล้ว ต้องพาลากถูลู่ถูกังขึ้นรถ

(และวันนั้นเจ๊จอย.ของเราใส่กระโปรงสั้น ย้ำ กระโปรงสั้นมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก)

ลากไปนอนหลังรถได้หน่อยเดียว พุ่งคร๊าบพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงง

รด BM เลยพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

แถมขากลับต้องมีบุรุษหิ้วปีกเจ๊ไปอีก 2 คน

และ 2 คนนั้นก็เพิ่งรู้จักเจ๊แกวันแรกด้วย

ไม่ค่อยน่าอายเท่าไหร่หรอกเนอะเรื่องนี้เนอะ  ฮิ้ววว

ใช่มั้ยเจ๊จอย.? ลันล้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!

ไม่ค่ะเจ๊ตาลไม่ค่อยน่าอายหรอกเนอะ  เหลือบ

โห อ้วกรดบีเอ็ม ถ้านุ๊กเป็นเจ้าของรถ

คงคลั้งเลย   ง่ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
มี ค่ะ

เวลา ทะเลาะกับแฟนค่ะ
มันจะชอบหลุดค่ะ  ฮือๆ~
อะไรหลุด  งง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เมื่อวานครับ
ไปทำงานถ่ายรูป ที่สยามพาราก้อน แล้วเราก็เอาไปล้างไว้ที่ร้านๆนึงตรงซอย 2 (ซอยเอ็มเคน่ะ)
มันเป็นร้านฟูจิ ซึ่งในงานที่ทำนี่ มันต้องเร่งเอาในเวลากระชั้นชิด และใช้เป็นจำนวนมากซึ่งทางร้านก็รับปากว่าทัน

จนถึงเวลาต้องไปเอา พี่คนดูแลงานเป็นคนไปเอา
แกเดินไปถึงด้วยความรีบร้อน ผลักประตูเข้าไป ไหนคะรูปงานXXX
คนที่เค้าเต้อก็ทำหน้างง แกก็ย้ำ รูปงานXXX ไงที่มีน้องเค้าเอามาล้างเมื่อเช้า ไหนว่าทันไงคะ
ต้องรีบใช้ คนที่เค้าเต้อก็ยิ่งง.. อ้ำอึ้ง  พี่แกยิ่งอารมณ์เสีย ด่าไหนว่าทันไง ไหนไปเรียกผู้จัดการมาคุย
รุปที่ล้างไว้มันเสียหายรู้ไหม ฉอดดดๆๆ สัก5 นาที

คนที่เค้าเต้อที่กำลังจัดเอกสารอยู่ก็บอกว่า เอ่อ ไม่ใช่ร้านล้างรูปค่ะ

แกก็หน้าเอ๋อ อ๋อ เหรอคะ แหะ แหะ แล้วรีบแวบออกมาจึงรุ้ว่า
นั่นมัน Applied Physics !  เฮ้ย!?
ส่วนร้านฟูจินั้นอยู่ข้างๆ

เราเกาะอยู่ข้างหน้าต่างแอพพลายฟิสิกส์  ยืนเหงื่อตกพยายามจะเรียกอยุ่ แต่ไม่ทัน
แล้วพอเห็นแกด่าเค้า เลยไม่กล้าเรียก กลัวเค้ารู้ว่ารู้จักกัน  ง่ะ

I ROCK , THEREFORE I AM
เมื่อวานครับ
ไปทำงานถ่ายรูป ที่สยามพาราก้อน แล้วเราก็เอาไปล้างไว้ที่ร้านๆนึงตรงซอย 2 (ซอยเอ็มเคน่ะ)
มันเป็นร้านฟูจิ ซึ่งในงานที่ทำนี่ มันต้องเร่งเอาในเวลากระชั้นชิด และใช้เป็นจำนวนมากซึ่งทางร้านก็รับปากว่าทัน

จนถึงเวลาต้องไปเอา พี่คนดูแลงานเป็นคนไปเอา
แกเดินไปถึงด้วยความรีบร้อน ผลักประตูเข้าไป ไหนคะรูปงานXXX
คนที่เค้าเต้อก็ทำหน้างง แกก็ย้ำ รูปงานXXX ไงที่มีน้องเค้าเอามาล้างเมื่อเช้า ไหนว่าทันไงคะ
ต้องรีบใช้ คนที่เค้าเต้อก็ยิ่งง.. อ้ำอึ้ง  พี่แกยิ่งอารมณ์เสีย ด่าไหนว่าทันไง ไหนไปเรียกผู้จัดการมาคุย
รุปที่ล้างไว้มันเสียหายรู้ไหม ฉอดดดๆๆ สัก5 นาที

คนที่เค้าเต้อที่กำลังจัดเอกสารอยู่ก็บอกว่า เอ่อ ไม่ใช่ร้านล้างรูปค่ะ

แกก็หน้าเอ๋อ อ๋อ เหรอคะ แหะ แหะ แล้วรีบแวบออกมาจึงรุ้ว่า
นั่นมัน Applied Physics !  เฮ้ย!?
ส่วนร้านฟูจินั้นอยู่ข้างๆ

เราเกาะอยู่ข้างหน้าต่างแอพพลายฟิสิกส์  ยืนเหงื่อตกพยายามจะเรียกอยุ่ แต่ไม่ทัน
แล้วพอเห็นแกด่าเค้า เลยไม่กล้าเรียก กลัวเค้ารู้ว่ารู้จักกัน  ง่ะ

อ้าว...เมื่อวานผมก็ไปมา พาน้าไปดูพวกเครื่องเสียง ว่าแต่เฮ๊ยเก้อไปกี่โมงอ่ะ  งั้นเหรอ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อยู่ทั้งวันตั้งแต่เช้าน่ะ แต่อยู่ตรงสยามโอเชียนเวิลนะ

I ROCK , THEREFORE I AM
อิตาล!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   โวย โวย

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 19