หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องราวของคนหน้าแตก - เสียหน้า  (อ่าน 69215 ครั้ง)

เอาน่า ๆ

อย่างน้อยก็ไม่เห็นหน้า ฮิ้ววว

งบน้อย
 เอือม  แต่คนอื่นเค้าก็เคยเห็นหน้านัทนี่คะ 

เลวยั้นเงา
 กร๊าก

ขำๆน่า
 ฮิ้ววว

โห

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ครับ ผมจะเก็บไว้เป็นความลับ  (อิอิ)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

โห

อาจารย์โกย  กร๊าก
อาจารย์โกย  กร๊าก

เกย์ออก  โกยแล้วได้แค่นั้น 

เลวยั้นเงา
เอือม ผมเป็นผู้ชายพูดไปมันไม่ดีมันไม่งาม เปลี่ยนอวตารได้เปลี่ยนเถอะครับ

เอาน่าชายคลอง

อย่าคิดว่ามันเป็น............ สิ

เพราะตอนแรก พี่ดูเองยังนึกว่า ชั้นพุงเลย  ฮิ้ววว

เอาน่า อย่าซีเรียสๆ
ทีแรกตูคิดว่าเป็นนมไอ้ก๊อพนะนั่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เอือม  ขำ ๆ ค่ะ....

ว่าแต่...เหมือนนมก็อพจริง ๆ เหรอ   แอน..... ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
เอาน่าคิดไรมาก

ก็แค่จับฟ๐นต์  ฮิ้ววว
เหมือนชั้นไขมัน  ฮิ้ววว
 เหลือบ  ขอบคุณนะคะเฮีย 

เลวยั้นเงา
เอ่อ...คือผมกลัวเพื่อนผมจะเข้าใจผิดเมื่อเห็นอวตารเวลาที่มาอ่านคอมเมนท์ของเจ๊นัทครับ เดี๋ยวเพื่อนมันจะคิดไปไกลว่าผมเข้าไปเล่นในเว็บผู้ใหญ่ (แต่ผมไม่ได้บังคับนะครับ แค่ติงว่ามันไม่งาม ถ้าเห็นดีด้วยจะช่วยแก้ไขผมก็ขอบคุณครับ แต่ถ้าคิดว่าดีแล้วก็ทำไปเถอะครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2006, 15:10 น. โดย คุณชาย » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 19