หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: Brazil vs Argentina  (อ่าน 8488 ครั้ง)
คงมีสิทธิได้พบกันนะคู่นี้

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
จะเป็นคู่ที่ได้ดูทีวี  (แจ๋ว แจ๋ว)

เข้ารอบสองทั้งคู่เลยนะเออ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม

รอดู บลาซิล Vs อาเจนฯ เหมือนกัน

เพราะคิดว่าน่าจะชนะมาเจอกันแน่ ๆ ถ้าไม่ผิดพลาด

ปล.วันที่ 30 ก็น่าดูนะ  เจ้าภาพ กับอาเจนติน่า

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เหอๆ จะดูเจ้าภาพกับอาเจนฯ

ถ้าเจ้าภาพพ่ายละก็ หื่น
 เหลือบ

เลวยั้นเงา
รอดูเยอรมัน - ฝรั่งเศส  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
ตูก็เชียร์ไม่ถูกสิ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา

ไม่คลั่งบราซิลหน่ะ หมั่นไส้  (อิอิ) คนชอบเยอะ

Las Noches Rubicundior
เก่งเกิน เอือม

กั๊ก เอือม

งบน้อย
แม่ม ไม่เข้ามาทีแรกนึกว่าจู๋บอลโลก ตูไม่ดู

เผลอเข้ามาแผล็บเดียว

จู๋...จริงๆ เอือม

บราซิลแพ้อ่ะ  ถ้าอาเจนเสร็จก่อน
แต่อาเจนก็มีสิทธ์แพ้ว่ะ ถ้า....... 

ปลื้ม

อาเจน เป็นศพ ไปแล้วครับ   ฮือๆ~

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
 กร๊าก

ฮิ้ววว
หน้า: 1 [2] 3