หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครแอดมิดติดที่มช.บ้างครับผม >.<  (อ่าน 6491 ครั้ง)
หายจากบอร์ดไปนาน ยุ่งๆเรื่องหาที่เรียนอะครับ -"-

ผมติดคณะวิจิตรศิลป์ มช.

เพื่อนรร.เดียวกันไม่มีใครไปมช.ซักคน

มีแต่ไปแม่ฟ้าหลวง T^T (1 คน)

31 นี้ เข้าหอ รับน้องครับ ตื่นเต้นๆ >.<

เพื่อนๆแอดมิดติดกันที่ไหนบ้างครับผม
รู้แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ  เกย์แอบ
อุ๊เจือก!!!!  หมีโหดดดด

ได้พาทัวร์แน่ 555
 ชิ 

ฮือๆ~
วิจิตรศิลป์ ติดภาคอะไรเหรอ

I ROCK , THEREFORE I AM
การออกแบบครับผม >.<
ของกินหลัง มช. เยอะโคตรขอบอก  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 (อิอิ) ของกินถูกด้วย

น้ำหนักไม่ลดซักที  ฮือๆ~
ข้างหน้า+ข้างหลัง+ข้างๆ อุดมสมบูรณ์ด้วยการกินครับ -_-"

นั่งรถบัสทีพลิกตัวหามุมนอนแทบตาย ให้ได้มุมที่เราสบายที่สุด ._.!

วิธีไหนขึ้นเชียงใหม่ประหยัดสุดครับ ตอนนี้กลับมาเก็บของที่บ้าน

อดรับน้องรถไฟเพราะอุทกภัยทางขาดครับ -_-
ข้างหน้า+ข้างหลัง+ข้างๆ อุดมสมบูรณ์ด้วยการกินครับ -_-"

นั่งรถบัสทีพลิกตัวหามุมนอนแทบตาย ให้ได้มุมที่เราสบายที่สุด ._.!

วิธีไหนขึ้นเชียงใหม่ประหยัดสุดครับ ตอนนี้กลับมาเก็บของที่บ้าน

อดรับน้องรถไฟเพราะอุทกภัยทางขาดครับ -_-

ตอนนี้รถไฟก็ไปได้ครับ

แนะนำให้ไปกับขบวนด่วนพิเศษที่ 9 กับ 11

เมื่อไปถึงอุตรดิตถ์จะมีการขนถ่ายผู้โดยสารจากอุตรดิตถ์ไปยังเด่นชัยโดยทางรถยนต์ แล้วก็ไปขึ้นรถไฟที่เด่นชัยเพื่อขึ้นไปเชียงใหม่ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พ.ค. 2006, 19:04 น. โดย 1000の言葉 » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
พี่ๆมช.จะว่าไงหว่า อยากรับน้องครับ  กรี๊ดดดดด

เป็นประเพณีที่รู้กัน  กรี๊ดดดดด
โหด  หน้าแตก

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ตรงคำว่า "ขึ้นดอย..."

ในรูปสุดท้ายใช้ฟอนต์ตูด้วยแหละ  ยิ้มน่ารัก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
แล้วตูข้างบนนี่ใครเหรอ  งง

ชอบชื่อภาควิชาออกแบบมากเลย
สั้นๆได้ใจความ มันก็คือออกแบบนิเทศศิลป์ใช่ไหม
เคยได้ยินชื่อมาพักใหญ่ แต่ยังไม่มีใครเล่าให้ฟังเลยว่าเป็นยังไงบ้าง
(ปกติพอรู้แทบทุกที่)คิดว่าน่าจะมีเหตุผลว่าทำไมจึงตั้งชื่อว่าออกแบบ
น่าจะเกี่ยวกับหลักสูตรหรืออะไรสักอย่าง

ยินดีด้วย เราชอบบรรยากาศชีวิตช่วงนี้มากเลย
ยังไม่รุ้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับชีวิตต่อไปแบบนี้นี่ มันสุดแล้ว

I ROCK , THEREFORE I AM
ไปเป็นลูกช้าง  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
หน้า: [1] 2