หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครแอดมิดติดที่มช.บ้างครับผม >.<  (อ่าน 6490 ครั้ง)
ต้องชวนเพื่อนๆลูกช้างไปดูก้านกล้วย ยิ้มน่ารัก

ชอบรูปนี้มากเลยรับน้องเมื่อหลายปีก่อน ไปได้มาจากชมรมถ่ายรูป ยิ้มน่ารัก
ดูเถื่อนจัง  เฮ้ย!?

[ว่างให้เช่า]
สมัยผมบนหัวแยกออกเป็นสองก้อนซ้ายกะขวา -_-"
ลั่นว่าน่าจะประมาณ 10 กว่าปีได้แล้ว ค่ะ สมัยลุงๆ ทั้งหลายในเว็บนี้ หรืออาจจะแก่กว่า

ดูจากทรงผม การแต่งตัว เสื้อผ้า แหละ 55 แล้วก็รูปนี้สแกนมาอีกทีหนึ่ง

มีอีกเยอะๆ

(พี่ลั่นบอกว่า ต้องมานั่งที่นี่ทุกๆปีแล้วก็จะมีไอ้หมาตัวนี้แหละ)

(คณะนี้วิ่งขึ้น คณะอื่นเดินค่ะ ยิ้มน่ารัก)
บ้าพลังกันดีแท้ !!

โห มีผู้หญิงด้วย

โหดจัง

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
น้องสาวดาก็เข้า มช. หละ
มนุษย์ศาสตร์ เอกภาษาจีน ยิ้มน่ารัก

ปล. ไม่มีใครมา มน.บ้างเหรอ ฮือๆ~
น้องสาวดาก็เข้า มช. หละ
มนุษย์ศาสตร์ เอกภาษาจีน ยิ้มน่ารัก

ปล. ไม่มีใครมา มน.บ้างเหรอ ฮือๆ~

พี่ไง...ก็มาตอนที่มีงานลอยกระทงที่ มน.  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 [2]