หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟังวิทยุคลื่นอะไรกันครับ ?  (อ่าน 6790 ครั้ง)
ไม่รู้มีคนตั้งไปยัง แต่อยากลองถามๆดู (แกมแนะนำ)

94.5 Smile

โฆษณาน้อยเพลงดีครับ

98.5 Breeze Fm

เพลง Jazz สบายๆ ครับ

ใครฟังอะไรกันบ้างเอ่ย ?  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
Hotwave 91.5 FM

เกย์แอบ
คลื่นสึนามิ
Seed FM 97.5

แต่ถ้าอยู่หาดใหญ่ต้อง หมุนไปที่ 96.5 ตอน ทุ่มหรือสองทุ่มนี่แหละ ถึงเที่ยงคืน

hotwave แต่ตอนนี้ฟังผ่านเว็บไม่ได้แหะ หมีโหดดดด

104.5  หมีโหดดดด

แล้วแต่อารมณ์ครับ  ยิ้มน่ารัก แต่ถ้าเสาร์ - อาทิตย์ เที่ยงคืนถึงตี 3 จะฟัง 102 MHz  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เวอร์จิ้น ยูเคเท่านั้น
(ฟังผ่านเวบนะ)

I ROCK , THEREFORE I AM
แล้วแต่อารมณ์ครับ  ยิ้มน่ารัก แต่ถ้าเสาร์ - อาทิตย์ เที่ยงคืนถึงตี 3 จะฟัง 102 MHz  เกย์แอบ

Shock Fm เหรอครับ  งั้นเหรอ

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
ครับ...นอนเฝ้าร้านคนเดียว ฟังแล้วได้บรรยากาศดี  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
204.5 ครับ  ฮี่ๆ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ไม่ฟังวิทยุครับ

เอามั่ง
วิทยุของรถ ล็อคไว้ 6 คลื่น
กดไล่ไปเรื่อยๆ จนเจอคลื่นที่เปิดเพลงถูกใจ
ส่วนมากจะโดน 103.5 (เพลงเก่า)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
106.5 กรีนเวฟ ค่ะ เสาร์อาทิตย์ไม่มีดีเจ ฟังๆหลับๆสบาย...
89 banana fm. อันนี้ก็ดี:40:
102.5 ครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: [1] 2 3