หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: X-MEN 3  (อ่าน 24389 ครั้ง)
ไปดูแล้วอ่ะ แต่อยากเอาป็อปคอร์นยัดปากไอ้เด็กที่อยู่ข้างหลังจริงๆ
เออ  แล้วตอนจบน่ะ
ชาร์ลมันย้ายพลังจิตมันมาไว้ในคนไข้ที่เป็นมะเร็งเหรอ?
แล้วจีนมันฟื้นมาได้ไงอ่ะ ยังงกับหลักการดักแด้มันอยู่เลย  แบร่
แล้วๆ  ไอ้เด็กที่มีพลังการรักษามาอยู่ในโรงเรียน
มันจะไม่ทำให้เด็กที่มีพลังคนอื่นๆ พลังหายไปเหรอ
อีกอย่างๆ  จะมีภาค 4 มั้ยง่ะ  งั้นเหรอ

อย่าลากแถบดำ ระวังสปอยด์
ขออนุญาตเจ้าของกระจู๋แก้ไขสี เนื่องจากสปอยด์เกินเหตุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2006, 14:13 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ผมว่าคุณนิสัยแย่กว่าเด็กในโรงหนังอีก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เฉลิมไท ณ.พันทิพ มีทุกอย่าง ฮิ้ววว
 ง่ะ
การระเบิดศึกครั้งสุดท้ายที่คุณต้องเลือกว่าจะอยู่ฝ่ายไหน

หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เลือกไม่อยู่ฝ่ายหมี หมีโหดดดด
ยังไม่ได้ไปดูเลยค่ะ สนุกไหมค่ะ

จงตั้งใจเรียนต่อไปเพื่ออนาคต สู้ๆ
ยังไม่ได้ดูเหมือนกันครับ ว่าจะไปดูวันนี้แหละครับถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
รอดูโรงควบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมว่าคุณนิสัยแย่กว่าเด็กในโรงหนังอีก

แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
ก็ลองมาเป็นเมย์ที่กำลังดูหนังสนุกๆ
แล้วมีเด็กที่ไหนมันพูดๆๆๆๆตลอดโรง
แหกตลอดเวลาที่เราดูหนังดูสิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2006, 13:57 น. โดย zodaa-fire` » บันทึกการเข้า

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ผมไม่ได้หมายความเรื่องเด็กเสียงดัง ผมกำลังพูดถึงเรื่องที่คุณเอาเนื้อเรื่องตอนจบมาเล่าน่ะครับ ไม่งามครับเนื่องจากเป็นหนังใหม่ เข้าไม่ถึงสองอาทิตย์ ยังไงก็ไม่ควรครับ

ครับ

การสปอยด์หรือการเล่าเรื่องนี่

พูดจริงๆนะ ซีเรียสกว่าเยอะเลย

แต่ดีแล้วครับที่แก้สี ยังดีไม่ได้อ่าน

อย่างน้องอุ๊ (ลั่นทม)

เจอ -100 เพราะว่า ดันบอกจุดหักมุมของเด็กหอ เลยไม่ไปดูเลย  เอือม เสียรมณ์

ฉะนั้น เลี่ยงได้ก็อย่าเล่าเล๊ย  ฮิ้ววว
ผมอ่านไปแล้วไง รีบทำสีนวลให้แทบไม่ทัน

ดังนั้นขออนุญาต -1 สักนิดนะคะ เป็นค่าทำนวล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2006, 14:14 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

ตูว่าเด็กหอ รู้ตอนจบปั๊บเสียรมณ์แค่ 38% เอง
รอแผ่นมาแล้วค่อยดูโดยแกล้งทำลืมๆ ก็ได้นะ

(คนทำสีนวลคือป๋าเลย์นี่แหละ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้ออ เพิ่งเห็น ป๋าเลย์อีดิท  ฮิ้ววว

รอแผ่นออกค่อยซื้อมาดูก็ได้  ฮิ้ววว

ที่จริงอยากดู พวก ฟีเจอร์ มันมากกว่า  ฮิ้ววว

DVD แพง  เอือม

ตูว่าเด็กหอ รู้ตอนจบปั๊บเสียรมณ์แค่ 38% เอง

38 เปอร์ก็พอควรเลยนา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2006, 14:24 น. โดย -Kums- น้องกุนเชียง » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8