หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: คอนแทคเลนส์  (อ่าน 64167 ครั้ง)
คทล = คอกเทลเลาท์ ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
 (อิอิ)

เพื่อนพี่ สั้น พันกว่าๆ
พี่ลองขอยืมแว่นมาใส่เล่น ปรากฏว่า มึนไปสามวัน  ง่ะ

<3.
เอ่อ..

สายตาสั้นไม่มาก..แต่อ่านอะไรๆ ไม่ค่อยเห็น

ใส่แว่นตาก็รำคาญ ..(มีคนบอกว่าไม่สวย  ชิ)...ก็เลยลองใส่คอนแทคเลนส์ดู

ใช้ยี่ห้อเดียวกับน้องอร...กล่องละ 500 มี 3 คู่

แต่......  มันไม่เคยอยู่ได้ถึง 3 เดือนเลย  เดี๋ยวขาด .. เดี๋ยวหล่น...

ถ้าเจอฝุ่นมากๆ ก็เจ็บมากอีกเช่นกัน...40

ตอนนี้กลับมาใส่แว่น (ถ้าจำเป็น) ... 

...มีคนบางคนบอกว่า..หน้าเหมือนลิง.. เฮ้ย!?

อยากเห็นพี่นกเวอร์ชั่นสาวแว่นดูบ้างครับ พี่นกก็จัดการให้คนที่ว่าพี่นกใส่แว่นบ้างซิครับ เอาเลนส์สีช้ำเลือดช้ำหนองนะครับ  ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มิ.ย. 2006, 16:07 น. โดย คุณชาย » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เดี๋ยวจะไปซื้อคทล.บิ๊กอายละ ยิ้มน่ารัก
คอนแทคเลนส์หลุดเข้าในเปลือกตาครึ่งนึงค่ะ
เลิก เลิกใส่เลย  ฮือๆ~

ไม่รู้ว่าหลุดเข้าไปได้อย่างไร  ง่ะ

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

ควักออกมาค่ะ
เอานิ้วจิ้มเลย  เกย์แอบ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ผมก็เค้ยยย ครั้งเดียว ง่ะ
อยากเห็นสาวแว่นนนน  กรี๊ดดดดด

คอนเทคเลนส์คือหายนะของมวลมนุษยชาติครับ  กรี๊ดดดดด

อันนี้ผลงานของผม กับกลุ่มลัทธิสาวแว่น
http://taocyber.exteen.com/20060406/entry
ยังไงก็ต้องรักษาไว้ครับ  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด
กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อย่างงี้ซิหัวใจละลาย กรี๊ดดดดด

ฮึๆๆๆ  หื่น
สามเช็ดน้ำลายหน่อย ลูก - -"

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
ทำไมติดเบลอหละครับ  คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เรามาตั้งสมาคมสาวแว่นในบอร์ดกันเถิด กึ๋ยๆ

กึ๋ยๆ/

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 18