หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: คอนแทคเลนส์  (อ่าน 64176 ครั้ง)
ใส่ครั้งแรก ยากมากๆกว่าจะใส่เข้าไปได้แดงเลย  ฮือๆ~

หื่น

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
 ง่ะ ทำหน้าอย่างงี้ทำไมน้องหรั่ง

ไม่เคยไม่รู้หรอก

Las Noches Rubicundior
ใส่ครั้งหลังๆก็คล่องเองแหละครับ  หื่น
บิ๊กอายมันก็เหมือน คทล. ธรรมดาไม่ใช่เหรอ
ไม่รู้อะ   อยากสวย55+

ปล. ครั้งแรกสั่นมากเลย  ต้องให้พี่เค้าช่วย หื่น
อ่ะ  ไม่ใช่ละ

ปล.อีกที  อยากตัดแว่นเอามาใส่เล่นคอม  แต่ไม่มีตังค์ ฮิ้ววว

ง่ะ
ใส่ไปครั้งเดียวตอนไปงานบายเนียร์ ไม่ไหวๆ

ใส่แต่ละครั้งนาน ใส่แว่นเร็วกว่าเยอะ  ฮิ้ววว

บิ๊กอายใส่ไปๆ ระวังตาบอดนะคะ
เพราะของส่วนมากมาจากเกาหลี
ซึ่งทำจากวัศดุคุณภาพต่ำ

ข้อมูลจาก ร้านแว่น  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ที่ใส่แล้วตาดำทั้งลูกเลยใช่ป่าว ไอ้มืดหมี

ฮิ้ววว  ใครซื้อไอ้บิ๊กอายแล้ว ใส่แล้วลองถ่ายรูปให้ดูหน่อย

แต่นัทว่าน่ากลัวนะ..... ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ที่ใส่แล้วตาดำทั้งลูกเลยใช่ป่าว ไอ้มืดหมี

นั่นก็เวอร์ไปและ  เหลือบ

นี่แกล้ง... รึ ... จริงคะ  เกย์แอบ

ซื้อมาแล้ว  เดี๋ยวใส่ให้ดูนะจ๊ะ ยิ้มน่ารัก
โห ดาน่ารักจัง  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

เคยมีข่าวออกมาเตือนเรื่องคทล.ตาใหญ่นี่นะครับ

หลัก ๆ คือเรื่องวัสดุไม่ได้มาตรฐานและเรื่องความสะอาด

งบน้อย
นั่นก็เวอร์ไปและ  เหลือบ

นี่แกล้ง... รึ ... จริงคะ  เกย์แอบ

แบบนาย wes borland มือกีต้าร์ limp มันใส่อะ เป็นมนุษย์ต่างดาวไปเลย (อิอิ)

ฮิ้ววว  แต่มันหล่อนะอู๋

(เป๋) รู้สึกว่าตาเวส นี่ไปอยู่วงอื่นแล้วชิมิ?  หรือว่านัทจำคนผิด?   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18