หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: คอนแทคเลนส์  (อ่าน 64158 ครั้ง)
เฟิร์นจะไปว่าเจ๊นัททำไมกันหล่ะ  ฮี่ๆ // สวมรอย   ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
 โวย ไปขี้กันไป๊!!! 

เลวยั้นเงา
เป๋กลับมาด่วน!!!!

ใส่แค่ข้างเดียวค่ะ เพราะขี้เกียจ
ปล. ใส่ผิดด้านด้วย น้ำตาไหลพรากๆ ต้องเอาออกมาใส่ใหม่  ปลื้ม
ไปถ่ายนานนะดา

ให้ทายว่าข้างขวาใช่ไหม ที่ใส่อ่ะ   งง

เลวยั้นเงา
ดากันคิ้วสวย  (แจ๋ว แจ๋ว)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ดาท้องผูกน่ะค่ะ
กินทุเรียนเป็นอาหารหลัก ยิ้มน่ารัก

ปล. ข้างซ้ายค่ะทีรัก
ดากันคิ้วสวย (แจ๋ว แจ๋ว)

ดาถอนเอาอะอร   เน้นซาดิตม์
เคยไปให้ร้านกันแล้วทำเป็นลิเกเลย  กันเองดีกว่า
เอาไฟแช๊กลนดี  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ถ่ายนาน - ท้องผูก

จ๊ะ   เหลือบ  ดา 

เลวยั้นเงา

ให้ทายว่าข้างขวาใช่ไหม ที่ใส่อ่ะ   งง
เฮ้ย
ข้างขวาที่บอกนี่ขวาคนดู หรือว่าขวารุปอะ ฮิ้ววว
เฮ้ย
ข้างขวาที่บอกนี่ขวาคนดู หรือว่าขวารุปอะ ฮิ้ววว

ขวาคนดูค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
สอนกันคิ้วหน่อย  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้ามันจังเลยดา  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ให้ดูคอนแทคค่ะ พี่โอ้เอ้  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
รูปจริงมันกว่านี้อีกค่ะ ฮิ้ววว

ก็ดึกแล้ว ขี้เกียจแต่งหน้า  ไว้กลัีบมอก่อนนะคะ ยิ้มน่ารัก
นึกว่าจะใหญ่กว่านี้ ไอ้มืดหมี

หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18