หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18

ผู้เขียน หัวข้อ: คอนแทคเลนส์  (อ่าน 64174 ครั้ง)
เฮ้ย ไม่ใส่ก็แสบไม่ใช่เหรอ    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
จริง

Las Noches Rubicundior
เหม็นด้วยครับ
ผมรู้มาว่าฮิตเลอร์เกลียดบุหรี่ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อะกรี้ดดดด กรี๊ดดดดด

ต้องแว่นสายตา กรี๊ดดดดด
ชมรม คทล. กับ ชมรมสาวแว่น จะตีกันมั๊ยเนี่ย
.. แต่บางคนใส่แว่นแล้วไม่น่ารักนะคะ แต่บางคนใส่แล้วยังกะนางฟ้า ..

หมีโหดดดด

แว่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่อึ๋มบ้างให้มันรู้ไป  ชิ
 เหวอ

เลือดกำเดาพุ่ง....

ฟื้ด.... ฟืด....
หมีโหดดดด

แว่น

ข้อใดหมายถึงแว่น
ก. ถอดออกเถอะครับ
ข. อย่าถอดนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด ซี้ดดดดดดดดดดดดดด

หื่น หื่น หื่น
อุ๊จำแลง :

บักทร๋ามมมมม  โวย

<3.
สามจำแลง

แฮ่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ซี๊ดดดดดดดด กร๊าสสสสสสสสสส แฮ่กๆๆๆๆๆ อ๊ากกกก แฮ่กๆๆๆๆๆๆ  หื่น หื่น หื่น
 เหลือบ................

ตาคนข้างบนอ่ะ อะไรอ่ะเฮ้ย    เหลือบ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18