หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ลักเด็ก ๒ (ลอกป๋าเลย์)  (อ่าน 6511 ครั้ง)
เห็นป๋าเลย์ทำเงาในท่าไม้ตาย 2
ก็เลยทำบ้างครับ

ฮิ้ววว

น่าจะใช้เวลาไม่นานนัก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 (แจ๋ว แจ๋ว)

ขยันจังครับ

Today you , Tomorrow me.
เทคนิคนี้จะนิยมใช้กันในอนาคตแน่นอนครับห์  กร๊าก
ปล.กลายเป็นตัดจากนิตยสารแล้วไม่ใช่ตัดจาก นสพ.

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เหมือนพวกโรคจิต หรือพวกเรียกค่าไถ่ที่ญี่ปุ่นเลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 (อิอิ) ป๋าอ๋าห์ซุ่ม ทำลักเด็ก v.2 อยู่ เพิ่งรู้  เกย์แอบ

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
(อิอิ) ป๋าอ๋าห์ซุ่ม ทำลักเด็ก v.2 อยู่ เพิ่งรู้  เกย์แอบ

เดี๋ยวเฮียอ๋าห์ จะเลิกเป็นสถาปนิกมาหากินกับการออกแบบฟอนต์แทน  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
หากินจากกันเอาฟ๐นต์คนอื่้นมารวมเป็นฟ๐นต์ตัวเองล่ะสิ ง่ะ

เค้าล้อเล่นนะป๋าอ๋าห์ ฮิ้ววว

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ใช้เวลาไม่มากนักจริงด้วยครับ

เสร็จแล้ว
 (อิอิ)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปล่อยเลยครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กรี๊ดดดดด  สวยครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ป๋าห์ กรี๊ดดดดด

หน้า: [1]