หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy anniversary Date Registered  (อ่าน 11752 ครั้ง)
ที่ประวัติมันบอกไว้นี่คะว่าสมัครวันไหน  งง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 เหลือบ

เม่สมัครยังไม่ถึงวันเลยค่ะ

ปีนึง เร็วจัง ยิ้มน่ารัก

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
ทำไงดีเราไม่มีจู๋แนะนำตัว  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รู้จักกันทั่วแล้ว หมี  ง่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ชื่ออรหรอก  ชิ

ไม่รู้จักเราจริงๆด้วย หมีโหดดดด

รีจิสเตอร์ 2 สัปดาห์หลังพี่แอน
วันรีจิสของพี่แอนน่าจะหมายจุดเริ่มต้นของที่นี่ใช่ไหม
จะได้บันทึกไว้เป็นประวัติศาสตร์

I ROCK , THEREFORE I AM
แต่ตอนนั้นตูคิดว่าเอ็งเป็นพวกอ้วนๆ ขาวๆ ผมยาวๆ นะเก้อ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมื่อก่อนอรนึกว่าพี่แอนหล่อ  หมีโหดดดด

<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>
ผมลงทะเบียนวันที่ ๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๔๘ ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แต่ตอนนั้นตูคิดว่าเอ็งเป็นพวกอ้วนๆ ขาวๆ ผมยาวๆ นะเก้อ

ตัวหนังสือมันบอกไซส์คนพิมพ์ได้ด้วยรึ ง่ะ

วันนี้ไม่ใช่ 6 กุมภานะเคน

I ROCK , THEREFORE I AM
ได้สิ เพราะตูเดาออกว่าห้าโอมันต้องอ้วนๆ ดำๆ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แรกที่ยังไม่เห็นรูปแอน ผมก็คิดว่าจะผอมๆสูงๆ ตาตี่ๆ เป็นอาตี๋อะไรทำนองนั้น แต่พอเห็นตัวจริง .............  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แล้วอรล่ะคะ  หมีโหดดดด

แล้วผมล่ะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
Date Registered:     10 May 2005, 10:40 น.

ผ่านมาเกือบเดือน (เหงื่อแตกพลั่ก)
หน้า: 1 2 [3] 4