หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงผมยาว  (อ่าน 58473 ครั้ง)
เวลาจะไปเรียนหรือออกนอกบ้าน ชอบทำผมทรงไหนกันบ้างคะ  กรี๊ดดดดด
ผูกจุด หางม้า เปียเดี่ยว เปียสองหาง
เปียคาดผม
 กรี๊ดดดดด

ไม่อยากผูกหางม้าไปเรียนเลย  ง่ะ
มันแก่ๆ
อุตส่าห์ทนร้อนเพื่อการนี้  ฮือๆ~
ใครมีวิธีดีๆ สอนมั่งเต๊อะ  กรี๊ดดดดด
นี่ก็หัดเล่นถักเปียอยู่
เมื่อยมือ  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ปล่อยผมธรรมดาจ๊ะเดือน  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
ปล่อยผม แสกข้าง ติดกิ๊ฟ จบ  ฮิ้ววว

<3.
มัน...
กระเซิงมากเลยค่ะ พี่แตน  ฮือๆ~

ตอนนี้ก็ผูกจุกสองข้างกะหางม้าแหละ ง่ายดี  ง่ะ

ผู้ชายผมยาวตอบได้มั้ย  ไอ้มืดหมี

ถ้าผมไม่ฟูมากจะปล่อยผม แต่ถ้าฟูหรือรู้สึกรำคาญจะมัดผม
หลังๆ นี่ชอบมัดผม เพราะรู้สึกโล่งหัวดี

แต่ถ้าออกไปวิ่งจะมัดผมตลอด ปล่อยผมรู้สึกมันไม่ค่อยสะดวก ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ปล่อยผมบ้าง บางทีก็ติดกิ๊บ หรือถักเปียแบบแปลกๆ .. ถ้าตื่นเช้านะ

เอ .. แล้ว ที่เค้าว่า ผูกหางม้ามันแก่ คงจะจริงอะ .. เพราะเวลาเราผูกหางม้า
มีคนว่าเราแก่ เป็นประจำ แต่มันสบายอะ

ถึงผมยาวก็สู้สาวแว่นไม่ได้  ฮิ้ววว

อ๊ะ ไม่ใช่อย่างงั้น...

ผมทำผมให้น้องสาว เวลาขี้เกียจเปียก็มัดแยก
ส่วนบน ส่วนล่างซ้าย ล่างขวา มัดแล้วเอามามัดรวมกันอีกที ก็ดูเก๋ไปอีกแบบ  ปลื้ม

เอามั่ง
ถึงผมยาวก็สู้สาวแว่นไม่ได้  ฮิ้ววว

อ๊ะ ไม่ใช่อย่างงั้น...

ผมทำผมให้น้องสาว เวลาขี้เกียจเปียก็มัดแยก
ส่วนบน ส่วนล่างซ้าย ล่างขวา มัดแล้วเอามามัดรวมกันอีกที ก็ดูเก๋ไปอีกแบบ  ปลื้ม

หายากนะคะพี่ชายแบบนี้ ..

ลั่น มี ทรง ชิสุ

เซลามูน

ไตรเตอร์มูน

สุริโยทัย

ฮิ้ววว ยิ้มน่ารัก ฮิ้ววว   ลองทำดูสิพี่เดือน ต้องการแบบก็บอกนะ
 กรี๊ดดดดด

อยากเห็น
แต่ตูไม่ทำออกนอกบ้านหรอก

อนาถสารรูป  ฮือๆ~

ขอดูแบบด่วนครับ  ง่ะ

เอามั่ง
ผูกหางม้าผมว่าน่ารักนะ แบบว่ามีปล่อยผมไว้ข้างหูด้วยนิดหน่อย  ยิ้มน่ารัก

รูปประกอบยืมขวัญใจป๋าเลย์มาเป็นแบบ

Today you , Tomorrow me.
อันที่จริงก็แล้วแต่คนไว้ด้วยครับ
บางทรงก็ไม่เหมาะกับบางคน...

เอามั่ง
ไตรเตอร์มูน คือไรอะ

มัดหางม้าเนี้ย ต้องปล่อยผมด้วยหน้าลงมานิดนึงด้วย

แบบนั้น น่ารักดี  ยิ้มน่ารัก

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู   ง่ะ

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 16