หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงผมยาว  (อ่าน 58478 ครั้ง)
 ง่ะ  อยากถักเดธ น่ะ

แต่.....ตูโดนอาจารย์ด่าแน่   ง่ะ

เลวยั้นเงา
เพื่อนเดือนไปต่อผมมาแหละเจ๊
คนทักทั้งคณะ
เท่โคตร

อ่ะ  เพื่อนดามันไปต่อมาตั้งแต่ปีสองแล้วอะ
(กะจะทำอะไรโดนเพื่อนตัดหน้าทุกที)

เพื่อนดาที่ต่อผมอะพอเอาออก
มีแผลเป็นเป็นจุดๆหลายที่เลยอะ
เหมือนว่าผมมันร่วงแล้วมันกินเนื้อไปด้วย
ตรงแผลเป็นผมมันไม่ขึ้นด้วย น่ากลัว
ของเค้าแรงจริงๆ  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
ง่ะ  อยากถักเดธ น่ะ

แต่.....ตูโดนอาจารย์ด่าแน่   ง่ะ

มีเพื่อนสมัยเรียนคนหนึ่งทำ ฮามาก
ตอนปี 1 ติ๋มๆ พอขึ้นเทอมสอง แหกทุกกฎของมหาวิทยาลัย  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
แต่ต่อแล้วก็ยาวทันใจดีอะเนาะ

ดาเป็นพวกสับสนชีวิต ฮิ้ววว
มีเพื่อนสมัยเรียนคนหนึ่งทำ ฮามาก
ตอนปี 1 ติ๋มๆ พอขึ้นเทอมสอง แหกทุกกฎของมหาวิทยาลัย  ฮิ้ววว

พูดอย่างนี้...เริ่มไม่อยากทำแล้วค่ะ

ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ถ้าทำแล้วไม่เดือดร้อนตัวเอง ไม่ได้หนัก..ใครก็ทำไปเลย

มั่นใจไง มั่นใจ  ยิ้มน่ารัก

เหลือบ  มีวิชาที่ต้องใส่สูทเรียนว่ะ 

เลวยั้นเงา
 เหวอ

อู้ว มีใส่สูทกันด้วย

แต่ไม่อิจฉาเลย เหอเหอ ร้อน  (อิอิ)

โวย  คิดว่าอยากใส่เหรอ!!!!

รู้งี้...เรียนนิเทศก็ดี   ง่ะ

เลวยั้นเงา
เพื่อนมันทำ 3 เดือนต่อ 1 ทรงเลยนะ แต่ละทรงสุดๆ ไม่มีใครกล้า
เคยถามว่าไม่อายบ้างเหรอ มันบอกว่ามันเป็นคนที่ขาดความมั่นใจ เลยทำไปเพื่อฝึก และเรียกความมั่นใจให้ตัวเอง

ย้อมแดงบ้าง ฟูบ้าง สั้นบ้าง ต่อผมบ้าง ถักบ้าง  ฮิ้ววว

เสียดายไม่มีสแกน จะแฉเพื่อน  (อิอิ)

ฮิ้ววว.....

ท่าทางเพื่อนจะน่ารักนะคะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
คงจะหน้าตาดีสินะเนี่ย  ลันล้า

ถ้ามันทำตัวเรียบร้อยจะน่ารัก หลังมันกันคิ้วบางๆ เหมือนแม่มด  กร๊าก

เจอรูปนึง เอามาให้ดูทรงผม

// แก้ๆ censor ตาหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิ.ย. 2006, 03:20 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า

หน้าเค้าเก๋ดีนะคะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 16