หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงผมยาว  (อ่าน 58514 ครั้ง)
วันนี้จะไปตัดผมให้มันสั้น + ฟูขึ้นอีก

ลาก่อนผมที่เกือบยาว  ฮี่ๆ

there are no regrets in life, just lessons . .
พี่จั๊วววววววววววววววววววว อย่า โวย

ไม่เสียดายหรอ  ฮือๆ~
ยาวแล้วหรอนั่น  เกย์แอบ
จะหล่อไปถึงไหน  ชิ

Skin Head เลย ฮี่ๆ

เป็น G.I. Jour แข่งกับ G.I. Jane

งบน้อย
เหลือผ่าตัดแปลงเพศแล้วครับ ง่ะ
พี่จั๊ว ชอบผู้ชายนะ  มึนตึ้บ
เหรอ ฮิ้ววว
 ฮิ้ววว ผมด้านหลังยาวประมาณบ่า
ผมหน้าม้า ยาวเกินลูกกะตา

รำคาญมาก แต่วันนี้มันจะจากเราไปแล้ว  ลันล้า

ลั่นน่ารักมากจ๊ะ รู้ใจพี่ (แต่ผู้หญิงคณะฉันน่ารักเยอะอะ  (อิอิ))
ส่วน สาม  โวย โวย

there are no regrets in life, just lessons . .
อยากเห็นพี่จั๊วผมยาวจริงๆ นะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ชิ มันก็แค่ผู้หญิงน่ารัก
..... หากแค่เพียงเอื้อมมือ แต่มันก็แสนไกล ..ยิ่งเธอเป็นเหมือนเพื่อนสนิท ยิ่งไม่มีสิทธิ์จะบอกไป
โว้ โฮ โฮววว ... ร้องให้พี่จั๊ว  กรี๊ดดดดด
 ง่ะ
ไอเพื่อนสนิทมันรู้แล้วละ ตอนนี้ก็เป็นแค่เพื่อนกันตลอดไป  ฮือๆ~
ช่างมันและ เป็นโสดสบายใจดี  ฮิ้ววว

พี่รหัสก็รีเควสให้ไว้ผมยาว บอกจะทำให้ฉันหญิงให้ได้
(อีกสักสองสามปีค่อยว่ากัน  ฮิ้ววว)

พี่จั๊ว ไว้ผมยาวนะ น่ารักดี  ยิ้มน่ารัก

ตอนนี้กำลังเชียร์ เด็กโอลิมปิกชีวะ ให้สไลด์ผม เชียร์ทุกวันเลย  ง่ะ

เธอจะไว้ผมตรง ไม่เคยสไลด์ผมซักครั้ง ใส่ชุดนักเรียนต้องเห็นหัวเข็มขัด

ไม่รู้จักคำว่าแฮ่น คืออะไร  ชิ ... เธอชื่อน้ำหวาน

เชียร์บอกให้สไลด์ผม บอกว่า รอสอบติดก่อน  ฮือๆ~
จั๊ว ตกลงแกจะหล่อหรือแกจะสวยเหมือนเฮียตู 
 ฮิ้ววว

เกย์ออก

เลวยั้นเงา
เพื่อนเชียร์ให้ไปยืดผมจนได้

แต่อยากยิดเฉพาะผมข้างหน้า เค้าทำให้มั้ย 55

แล้วราคาประมาณเท่าไหร่คะ (ไม่ชอบผมตรงแหนวผิดธรรมชาติทั้งหัวอ่ะ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แต่เราว่าก็สวยดีนะ ตอนยืดแรกๆ

คุณภาพขึ้นอยู่กับราคานะ
ยืดแบบตรงทื่อ อยู่ได้ 3 วันครึ่ง  ง่ะ - 199  กร๊าก
แบบดีๆหน่อย - 600 อัพ
แบบดีสุดๆ - 1000 อัพ
แบบสลวยสวยเก๋ - 2000 อัพ

ฮิ้ววว

<3.
ตอนแรก ๆ มันจะตรงผิดธรรมชาตินิดหน่อย

แต่ถ้าสระบ้าง อะไรบ้าง ก็จะเข้ารูปเองค่ะน้องนา ๆ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16