หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงยักษ์  (อ่าน 6097 ครั้ง)
ผมรู้สึกละอายใจกับการปั่น... และตัวเลขโพสที่บางครั้งขึ้นไปรวดเร็วอย่างน่ากลัว

ผมเลยต้องลบเลือนความอัปยศโดยการไม่ล็อคอิน...

แต่ทว่า...

ผมก็พบว่าขาจรตั้งกระจู๋ในแตกฟองไม่ได้
ไม่เห็นหิ้ง ไม่เห็นหลล.

...

ผมต้องหนีมาตั้งกระจุ๋ร้องเรียนที่แตกคอม เพราะขาจรตั้งจู๋ได้
ขอให้ยักษ์ช่วยรับคำร้องเรียนไว้พิจารณา ลดความแตกต่างระหว่างขาจรกับสาวกให้น้อยลง

หรือไม่ก็ช่วยลบโพสของผมด้วยครับ
มันทะลุไป 1000 กว่าแล้ว  ฮือๆ~
ไม่ใช่เรื่องของตู นั่นมันเรื่องของเอ็ง ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เหลือบ

เหตุแห่งการไม่ล็อกอินฟังไม่ขึ้น ศาลยักษ์ไม่รับคำร้องครับ

Today you , Tomorrow me.
สมัครใหม่ก็ได้ครับ  เศร้า
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,5185.0

ดูอันนี้ดิ ค้ำขำ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บ่นไรวะ

I ROCK , THEREFORE I AM
ง่ะ

เต่าห์จริงๆ
ชิส์... สมัครใหม่แล้ว โพสโล่ง...  ฮิ้ววว

อย่างนี้พอถึง 1000 อีกไม่ต้องสมัครอีกหรอ

ง่ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
สาระ  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ทำไม โพสเยอะแล้วเป็นไรหรอ?

หรือว่าโดนสาป????

เกิดอะไรขึ้น

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
กลัวห้ามใจไม่ได้มั้ง  ฮิ้ววว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ฮิ้ววว

เหมือนหมีเลย
มันจะ บึ้มม ครับ ฮิ้ววว
วันนี้ผมไปฆ่าคนตายมา

ยักษ์ช่วยลบ accont ล้างบาปหน่อยครับ
หน้า: [1] 2