หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: MV ทำเองค่า  (อ่าน 13584 ครั้ง)

สุดยอดMVทำเอง
หาดูยากที่สุดในโลก

เนื่องจากค่ายเพลงที่จ้างทำมันโกงเงินไป  หมีโหดดดด

เลยอดฉายออกทีวีเลย  เอือม

อยากดูกันไหมเอ่ย  ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ค. 2006, 15:38 น. โดย ionnnnn* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ฮ่ะ หมีทำ MV ได้  กรี๊ดดดดด  แต่ทำไมไม่ยอมแข่งเดอะแหมตอ่ะ

39 m เลยเหรอะ ลองลดเป็น WMV มั้ยจ๊ะ จะได้เล็กๆดูกันง่ายๆ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ไว้อรจะบอกเพื่อนให้นะคะ  กรี๊ดดดดด

MV วาดมือค่ะ
สแกนแล้วลงสีในโฟโต้เฉาะ

(ไม่มีความรู้ ฮือๆ~)

สุดยอด
 กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เอาสิ อยากดู

I ROCK , THEREFORE I AM
http://video.thaiupload.com/view.php?video=e569b41e3fad86d8767338de9ab86265  ยิ้มน่ารัก

ทำกับเพื่อนๆค่ะ
ใช้เวลาทำเกือบ 1 อาทิตย์ไม่ต้องหลับไม่ต้องนอน  ยิ้มน่ารัก

หวังเกิดเต็มที่

ใครได้ยินเพลงนี้ที่ไหน จำไว้เลยค่ะว่ามันโกงเงินแค่ 2000  โวย

พรุ่งนี้จะโหลดแล้วมาบอกอีกทีนะคะพี่หมี  ฮิ้ววว
วันนี้ไม่ไหวแล้ว ง่วงค่ะ  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
ดูได้เลยอ่ะ  หมีโหดดดด

ทำไมดูไม่ได้อะ         หรือว่ามันยังโหลดไม่เสร็จ

แต่มันนานแล้วนะ งง
ยุคนั้นหมียังไฟแรงนี่หว่าถึงทำได้เนี่ย
(ตอนนั้นตูว่าเอ็มวีตราเครื่องบินของหมีก็ดีนะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เปิดด้วย ff ภาพไม่ขึ้น
เปิดด้วย ie ขึ้นว่า Unable to connect to MySQL database!
 ฮิ้ววว

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!
ไว้จะเอาตัวอื่นมาให้ดูนะคะ  หมีโหดดดด

ดูได้แล้วตั้งแต่เมื่อคืน

ดูรอบนึง ยังไม่เข้าใจเรื่องราวเท่าไหร่
ประเดี๋ยวจะดูใหม่ ว่าแต่ทำไมไม่มีเสียงนะ

I ROCK , THEREFORE I AM
 :25:พี่อรเก่งว่ะ

(ยังไม่ไ้ดดู)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อรดูก็มีเสียงนะพี่เก้อ  หมีโหดดดด

งานกลุ่มอร ทำออกมาเข้าใจยากทุกอันเลย  ฮือๆ~

หน้า: [1] 2 3 4