หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: Try yourselve...  (อ่าน 10554 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด
สุด ๆ   ง่ะ

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
เคยอ่านแล้วครับ ขอบคุณครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ชอบ  อวตาล ของ เคน ครับ  ฮิ้ววว
ชอบ  อวตาล ของ เคน ครับ  ฮิ้ววว
จะมีให้ดูเฉพาะเวลาที่ออนครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
พอช่วงบรรทัดล่างๆเริ่มติดๆขัดๆ ง่ะ
แจ่มๆ

น่าสนใจดี
ทำสีอ่อนๆไว้ตอนแรก คนอื่นจะได้เล่นมั่ง ง่ะ
เหมือนเล่นสลับอักษรสนุกดี ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
เคยเห็นแล้วค่ะ  ฮิ้ววว

แต่ว่ากำลังอยากอ่านพอดีเลย แก้เซ็ง  ยิ้มน่ารัก
ขอบคุณค่ะ
เคยอ่านแล้วครับ
ขอบคุณครับ  เกย์แอบ

ละโว้!!!!!

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ตัรวแก กับ ตัสุวดาท้ย คเงดิม แสล้ลัวบ ตงรกาลง ...  ง่ะ

ภษไาทาย ทำแวล้งง
^
^
ก็ยังอ่านออกนะ ยิ้มน่ารัก

(ตูจะบอกว่าละโว้เหมือนกันแต่เกรงใจ จขกจ โดนบ่อย)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

สนุกดีแฮะ

งบน้อย
ตัรวแก กับ ตัสุวดาท้ย คเงดิม แสล้ลัวบ ตงรกาลง ...  ง่ะ

ภษไาทาย ทำแวล้งง

แล้วลองเอามาผวนอีกรอบนึง จะอ่านออกมั้ย  กร๊าก

Today you , Tomorrow me.

นั่นหมายความว่า เราพิมพ์ผิดได้ ไม่ห้ามโดยกฎหมาย และไม่ใช่เรื่องน่าเอามาล้อ  โวย

...and I awlyas tghuhot slpeling was ipmorantt!

เหลือบ

งบน้อย
เปรียบเทียบ +กับการเดา+ความน่าจะเป็น  ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: 1 [2] 3