หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 9 ครับ  (อ่าน 5461 ครั้ง)
สารคดีพระเจ้าแผ่นดินมาแล้ว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ผมดูเคเบิล ช่อง smile ก็มีครับ

ชอบดูจัง.....ดูแล้วยิ่งรักในหลวง ยิ้มน่ารัก

ไม่ได้มาเยี่ยมโลกนาน...เปลี่ยนไปเยอะเลย...-.-*
ผมไม่มีทีวีครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รู้สึกผมจะอินเป็นพิเศษแฮะ  ฮือๆ~

กลับบ้านไม่ทันได้ดูครับ

ไปยืนเข้าแถวซื้อเสื้อที่สยามอยู่ (2 ชั่วโมงแน่ะ ฮือๆ~)

งบน้อย
 ฮิ้ววว

ดูโฆษณาช่วงนี้ที่เป็นของในหลวง ก็จะอินเหมือนกันค่ะ

น้ำตาไหล  ฮือๆ~  โดยเฉพาะ ที่มีคนวิ่งเฉลิมพระเกียรติ์ 

เด็กผู้หญิง ยืนเข้าแถวรอ..พร้อมกับตั้งคำถามว่า...ทำไมอาจารย์ต้องยิ้มหน้าบานกันขนาดนั้น   ฮิ้ววว

ดูกี่รอบก็สะอื้น จริง ๆนะ   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
หาเด็กหน้าบูดได้ตูดมาก แต่เวลายิ้มดูน่ารักสุดๆจริงๆนะ

ใช่ค่ะป๋า

ดูแล้วรักในหลวงขึ้นมาอีกเยอะเลย   ฮือๆ~ 

วันนี้อ่านในหนังสือพิมพ์ (คมชัดลึก) เรื่องภาพประทับใจที่มีต่อในหลวง
คนที่พายเรือให้ในหลวงกับพระราชินีประทับ 

เห็นตาให้สัมภาษณ์แล้ว..น้ำตาซึมไม่รู้ตัว ค่ะ   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ไม่ได้ดูทีวีแต่มีคลิปโฆษณานี้พอดี ดูแล้วตื้นตันใจ ยิ้มน่ารัก

ตอนท้าย น้ำตาไหลจริงๆนะ..

ใครไม่มีทีวี ก็ออกไปหาดูที่บ้านเพื่อนซะ ปลื้ม ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
ชื่อกระทู้ไม่น่าสนใจ
ก็เลยไม่ได้เข้ามาอ่านครับ
 ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ดูแล้วซาบซึ้งเหมือนกันเลย แบบว่าน้ำตาซึม ขนลุกหล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิ.ย. 2006, 15:50 น. โดย RaBBiT CReaM » บันทึกการเข้า

กระต่ายโฉด !!!
ดูแวบนึงครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เมื่อเช้าดูสารคดีที่ช่อง 3 ตอน7โมงกว่า เห็นเขาบอกว่า ในหลวงก็ทำฟอนต์ครับใช้ชื่อว่า จิตรลดา 
หน้า: [1] 2