หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 58

ผู้เขียน หัวข้อ: จีบสาวอย่างไรให้ได้ผล  (อ่าน 183746 ครั้ง)
 ฮิ้ววว เหมือนตั้งมาเพื่อพี่หมีเลยจู๋นี้  (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .

คำตอบของฉันล่ะ ฮือๆ~

งบน้อย
หมีไง  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เฮ้อ หมี

รอคอย

หมีหื่น หมีโหดดดด

หมื่น...

หื่น

งบน้อย
เฮ้อ! ทุกคนมีจุดดีและจุดเด่นในตัวครับ หามันให้เจอแล้วงัดมันออกมาใช้ให้เป็นประโยชน์ บางทีความมีเสน่ห์ที่คุณเป็นตัวของตัวเอง อาจจะเป็นหมัดเด็ดที่สยบเธอคนนั้นได้ในครั้งแรกที่เจอครับ (ตูพิมพ์อะไรออกไป  หน้าแตก )

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เป็นตัวของตัวเองเป็นอย่างที่คุณเป็นครับ ไม่ต้องใช้วิธีอะไรให้มากครับ

รอคอย
เป็นตัวของตัวเอง
หมียังไงก็หมียังงั้น  ยิ้มน่ารัก

ฮือๆ~

ถ้าสูตรผม
สืบดูว่า สาวคนนั้น (ของเรียกว่า เอ(นามสมมุติ)นะครับ ฮิ้ววว)
สืบว่าเค้าชอบคนแบบไหน ชอบคนเล่นๆ ตลกๆ จริงจัง เก๊กหล่อ นักกีฬา ฯลฯ
คือมันจะง่ายขึ้นน่ะครับ ถ้าน้องเอ เป็นคนชอบสนุกสนาน ร่าเริง เราไปซีเรียสใส่รับรอง. .... :42:จบ

อันนี้ดูไม่ยากหรอก สืบมาแล้วจะได้ลุยขั้นต่อไป ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....

เรื่องมันมีอยู่ว่า...

เพิ่งรู้ตัวว่าไม่เคยจีบสาวเลย หน้าแตก

อยากจะมีแฟนสักคนต้องทำอย่างไรครับ (ไม่ใช่แบบที่หิ้วตามผับกลับมากินบ้านนะ)

ลองจีบนัท เดี๋ยวก็ได้ผลค่ะ   เกย์แอบ

ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
นัท  ชิ

ชิ  อร

ศึกชิงอุ้ย    เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ฟ้องน้องติน  หมีโหดดดด

ฟ้องน้องติน  หมีโหดดดด

น้องชายค่ะ    ฮิ้ววว

เอือม  น้องชายจริง ๆ 

อร เราแบ่งกันคนละครึ่งก็ได้นะ...อรเอาด้านบนไป...

นัทขอด้านล่าง กรี๊ดดดดด   เสียสละจะตาย   คริคริ

เลวยั้นเงา
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 58