หน้า: 1 ... 49 50 51 52 53 54 55 [56] 57 58

ผู้เขียน หัวข้อ: จีบสาวอย่างไรให้ได้ผล  (อ่าน 183725 ครั้ง)
ดักตีหัวแล้วลากเข้าถ้ำ ฮิ้ววว
อยากรู้วิธีจีบผู้ชายที่ ขรึม ดูเหมือนเย็นชา  เรียนเก่ง  พูดน้อย  ไม่ค่อยทำความรู้จักกับใคร  เกลียดกระเทย
ควรจะทำยังไงดีคะ
 เศร้า
แล้วถ้าจะจีบผู้ชายที่ดูใจดี  แต่ชอบดุ  บางมุมดูอบอุ่น  บางมุมดูเย็นชา
ควรจะทำยังไงดีคะ  เศร้า

ขอบอก....ไม่เอาวิธีกระโดดกอดแล้วติ๊ดๆๆๆ นะคะ  หมีโหดดดด

เป็นตัวของตัวเองค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ลองมองตัวเอง เรามีดี ไม่ดี ตรงไหน

ไม่ดีส่วนไหนก็แก้ไขซะ

แล้วก็ลุยๆไปน้อง ถ้าจริงจัง จริงใจ จริงๆ  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
จับตัดหัวแล้วลากเข้าถ้ำ หมีโหดดดด

หนังสือเค้าบอกไว้ว่า จงอย่าเป็นตัวของตัวเองเวลาจีบสาว

เพราะถ้าคุณขี้อาย แสดงความเป็นตัวของตัวเองไป สาวไหนจะสนใจคุณละครับ

จงเป็นอย่างที่ผู้หญิงประทับใจ แล้วค่อยๆ เปิดเผยตัวเองออกมาเพราะเวลาผู้หญิงชอบแล้ว

จะแสดงความเป็นตัวเองได้ง่ายกว่า

แล้วจะเอามาเผยแพร่นะครับ  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สาวๆชอบหนุ่มขี้อายก็เยอะนะ  ยิ้มน่ารัก
ยิ่งเวลาอายแล้วเกาหัวเนี่ย กรี๊ดดด  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สาวๆชอบหนุ่มขี้อายก็เยอะนะ  ยิ้มน่ารัก
ยิ่งเวลาอายแล้วเกาหัวเนี่ย กรี๊ดดด  กรี๊ดดดดด

จริง  เจ๋ง

หนุ่มขี้อายน่ารักดี  (อิอิ)

นานๆ จะเข้ามาที
แต่ถ้าเกาหัวแล้วรังแคร่วงระนาวเนี่ย .... ก็คิดหนักอ่ะ

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู ไอ้มืดหมี

กระต่ายโฉด !!!
ด่าถีบ จีบตบ  (แจ๋ว แจ๋ว)

กาก
งั้นต้องกอล์ฟ ไมค์เลย

อายเป็นเกาๆ   ฮิ้ววว

แต่เอชอบกอล์ฟ เบญจพลมากกว่านะ ไม่มีอายเลย  ฮี่...

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หนุ่มขี้อาย น่าแกล้ง น่าร๊ากกกก
แต่ไม่ใช่อายม้วนน่าหมันไส้นะ

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เข้ารุกแล้วจัดการ!!

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
นี่นั่งเล่นหมากรุกอยู่ปล่าวเนี่ย  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
เปล่า  ง่ะ เช็คเมท!!

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ืทุ่มเท... ทิ่มแทง ... ทำแท้ง ... ทอดทิ้ง...  ปลื้ม
หน้า: 1 ... 49 50 51 52 53 54 55 [56] 57 58