หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยจับรางวัลได้เจ๋งๆ ไหมจ๊ะ  (อ่าน 139497 ครั้ง)
โยนมาซะที รออยู่  กรี๊ดดดดด

กาก
ขูดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

วันนี้ไปแข่งชิงโน้ตสามมาครับ กร๊าก

บทสัมภาษณ์ผู้ชนะการแข่งขันชิง Galaxy Note 3 จาก Droidsans.com - ไอ้แอนนนนน.คอม
http://iannnnn.com/2014/1413

โอ๊ย โคตรตื่นเต้นเลย ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด

เก่งจริงๆด้วยอะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เมื่อคืนเพิ่งดูคลิปตอนแข่ง
คือทำเวลาดีสุดในชีวิตก็ตอนแข่งนี่แหละ ดีนะไม่ล่กไม่งั้นพังหมด ฮ่าๆ ฮือๆ
(คนเสื้อน้ำตาลนั่นที่จริงไวมากแต่เขาพลาดเลยรวน)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดีใจด้วย ตกลงสัมพลาดนั่นถามเองตอบเองใช่ไหมอะ ฮาอะ  กร๊าก

ใช่ อยากอวดมาก กร๊าก

เป็นผมไปแข่งก็คงล่กจนพลาดล่ะครับ
แหม ก็แข่งกับคุณไอ้แอน สาวกซัม... ทั้งที

อ่านเป็น สาวกซั่ม  หื่น

ยากจริงๆ ด้วยครับ ยินดีด้วยนะครับ  เจ๋ง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อย่างงี้ไม่เรียกจับรางวัลสิ นี่ความสามารถล้วนๆ อะ ประท้วงให้พี่แอนแตกหน่อ

จากใจคนที่จับฉลากกาชาดหมดไปหลายร้อยแล้วได้แต่แก้วจานมาม่าชาเขียว  ชิ
กร๊าก เอาน่า
อย่างน้อยตูก็ถือว่าจับสลากตกรอบแต่ดวงยังไม่หมดเพราะติดสำรองในอันดับที่คนก่อนหน้าสละสิทธิ์ไปจนถึงแหละน่า

หาเอกสารในห้องเจอฉลาก ธกส.ที่ซื้อไว้หมดอายุพอดี
ก่อนเอาไปแลกตังค์คืนเลยมาตรวจซะหน่อย

มีอยู่ 4 หน่วย ถือฉลากนี่ 3 ปีค่ะ
ถูกเลขท้าย 1 ครั้งถ้วน
200 บาท  หมีโหด~
แถมถูกตั้งแต่เดือนแรกๆ ที่ซื้อบัตร แล้วก็ไม่ถูกอีกเลย   ฮือๆ~

สลากออมสินก็ไม่ต่างกันค่ะ ไม่เคยได้รางวัลใหญ่เกินเลขท้าย
หวยไม่ต้องพูดถึง ไม่ซื้อ ถือว่าเป็นการลงทุนที่สูญเปล่า ไร้ซึ่งผลตอบแทน  ชิ
สลากออมสินนี่ ตอนขายคืน เรายังขายคืนได้เท่าที่เราลงไปหรือเปล่าครับ

เช่นผม ซื้อไว้เมื่อ 5 ปีก่อน 50,000 ตอนขาย ผมยังขายได้ 50,000 อยู่ไหม

ไม่เคยตรวจสลากออมสินของตัวเองเหมือนกัน  ฮ่าๆ ฮือๆ

ได้ดอกเบี้ยนะเท่าที่รู้

หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31