หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้พี่ๆที่ไม่กลัวผีได้ดู  (อ่าน 15251 ครั้ง)
http://youtube.com/watch?v=VfwYiAcumzg                    นี้เลยครับเติ้ลดูมาแล้วไม่กล้าเล่าดูเองเลยครับ เฮ้ย!?

ไว้ตอนกลางวันค่อยดู ฮิ้ววว

งบน้อย
เด็กเกาขา หรือว่าคลิปตัดหัว  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
ลองดูสิครับไม่ค่อยน่ากลัวหรอกดูครั้งแรกก็หลอนๆเหมือนกันครับมันจะมาตอนหลังไกล้จะจบครับ เฮ้ย!?

comment ส่วนใหญ่จะบอกว่าหลอกเนอะ

แต่นี่สิ
Tiango and Tania died in this accident. David survived, but never got to explan what really happened that night.
Police authorities investigated this case and obtained some curious information.
In 1983, a young girl named Teresa Fidalgo suffered a vehicle accident in that exact place.

ถ้ามันเป็นจริงๆก็น่ากลัวนะ

ป.ล. ยังไม่ได้ดูหรอก กลัว  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มิ.ย. 2006, 22:03 น. โดย LunarChan » บันทึกการเข้า

เดาว่าตอนจบมันจะโผล่มาด้วยเสียงน่ากลัวววว บรื๊อออออ  เหวอ

[ว่างให้เช่า]
รอให้ไอ้น้องโหดมาดู  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ละโว้ครับ  คริคริ

ไรหรอ...ไม่กล้าดูง่ะ
คราวก่อนไปคุ้ยๆ หาเว็บที่ถ่ายวีดีโอติดผีมา
หลอนไปหลายคืน  ฮือๆ~

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

น่ากลัวค่ะ ........ หน้าแตก
แต่ยังไม่ค่อยสยอง 
บังเอิญเป็นโรคจิตอ่อนๆ  ง่ะ 

Look in to my eyes  -  you will soul
What you mean to me
Search you heart  -  search your soul !!!
เดี๋ยวให้เพื่อนดูก่อนครับผมเป็นคนรักเพื่อน (แจ๋ว แจ๋ว)
น่ากลัวค่ะ ........ หน้าแตก
แต่ยังไม่ค่อยสยอง 
บังเอิญเป็นโรคจิตอ่อนๆ  ง่ะ 
ต้องการหาคนไปอยู่เป็นเพื่อนไหมครับ

เดี๋ยวเล่าให้ฟังไหมครับ เกย์แอบ

เอาสิครับ เกย์ออก

เป็นคลิปวีดีโอวัยรุ่น 3 คนนั่งรถเล่น ทั้ง 3 อายุ 19 เท่ากัน ระหว่างทางก็เจอกับสาวสวยใส่เสื้อขาว ปลื้ม
เธอบอกว่าเธอเสียชีวิตเมื่อปี 1983 แต่เด็กๆก็ไม่เชื่อ เกย์ออก(ระหว่างที่กล้องถ่ายผู้หญิงโปรดสังเกตดีๆ มีอะไรแปลกๆ)
จนเมื่อผู้หญิงบอกว่าข้างหน้าคือที่ที่เธอตาย พอกล้องแพนไปหน้ารถแล้วย้อนกลับมาหาหน้าผู้หญิงปรากฏว่าหน้า หน้าสาวสวยเมื่อกี้กลายเป็นสาวหน้าเละ พร้อมเสียงกรี้ดและรถก็คว่ำทันที หมีโหดดดด

ไม่ดูแล้ว ฮิ้ววว

หน้า: [1] 2 3 4