หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: การปิดประตูรถพระที่นั่ง?  (อ่าน 17684 ครั้ง)
เหมือนปิดประตูบ้านแบบเบาๆ ทำได้ไงหนอ  โห

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 ฮิ้ววว  ปิดแล้วดันสุดแรงค่ะ

(ป๋าแอบคิดเหมือนนัทเลย  ง่ะ )

เลวยั้นเงา
รถยี่ห้ออะไรหล่ะครับ

ส่วนใหญ่รถระดับนั้น ประตูจะเป็นระบบดูดอยู่แล้ว

ปิดเบาๆ มันก็จะดูดเอง

ไม่จำเป็นต้องปิดแบบแรงๆ กระแทกดังปัง เหมือนรถอีัแก่ ผม  ฮือๆ~

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เคยนั่งแท๊กซี่ที่ญี่ปุ่น
ประตูหลังมันเปิด-ปิดเองด้วยครับ
ตกใจหมดเลย
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
Benz S500 กับ Maybach

ระดับนั้นแค่ปิดพอเป็นพิธีครับ แล้วมันก็จะดูดเอง
ไปปิดแรงๆ เค้าด่าตายเลยครับ
เดี๋ยวไปทำรถเค้าเสีย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
รถหรูระดับนั้น ไฮโซอยู่แล้ว ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไฮโซเนอะ  ปลื้ม

นานๆ จะเข้ามาที
อยากได้ซักคัน ยิ้มน่ารัก

เคยนั่งรถประตูดูดของเพื่อนพ่อ
แค่งับๆไว้มันก็มีลมดูดปิดเองแน่นสนิทเลยค่ะ

ปล. ป๋าสงสัยเหมือนดาอีกคนละ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ปล. ป๋าสงสัยเหมือนดาอีกคนละ  หมีโหดดดด

เค้าใจตรงกัน ยิ้มน่ารัก

ปล.  อยากลองปิดประตูรถแบบนี้บ้าง
ป๋าเลย์ลองซื้อสิ กรี๊ดดดดด
ปิดเหมือนประตูตู้เย็นเลยมั้ย  งง

Today you , Tomorrow me.
แค่งับๆก็จะมีเสียง จ๊วบบบ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ปิดประตูตู้เย็นแล้วดังจ๊วบบบ น่ะครับ

แค่งับๆก็จะมีเสียง จ๊วบบบ  เกย์ออก

นัทว่า....ขายรถเหอะถ้าได้ยินเสียงแบบนั้นอ่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ซื้อให้หน่อยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: [1] 2 3 4