หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: คือมีเรื่องจะบอกครับ  (อ่าน 6879 ครั้ง)
คือ Link ของหน้าแรกมันไปหมดแล้วเป็นเครื่องหมายกากบาทสีแดง X

ผมหวังดีเลยแก้ไขให้ตามนี้ครับ

http://ne0site.awardspace.com/test.htm

และจะขอ link เล่านี้ไปไว้ที่หน้าเว็บหลักของผมจะได้หรือไม่ครับ 

ส่วน Code ก็คลิกไปหน้าเว็บที่ผมสร้างแล้ว View Source

เพื่อ Copy ไปได้เลย  ฮิ้ววว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มิ.ย. 2006, 19:38 น. โดย Neo_thehero » บันทึกการเข้า
 หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผมเห็นไม่เหมือนคุณครับ มันเลื่อนได้หรือเปล่าครับ ไม่เห็นเลื่อนเลย หมีโหดดดด
อ๋อ เลื่อนแล้วครับ เห็นกากบาทอันนึงครับ หมีโหดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มิ.ย. 2006, 18:25 น. โดย มิตตี้ » บันทึกการเข้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
คุณใช้ IE ครับ
เลยเจอกากบาทแดง  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
แอบอ้าง
ผมเห็นไม่เหมือนคุณครับ มันเลื่อนได้หรือเปล่าครับ ไม่เห็นเลื่อนเลย
อ๋อ เลื่อนแล้วครับ เห็นกากบาทอันนึงครับ

เลื่อนครับ
ผมบอกว่ารู้ว่าเลื่อนแล้วนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ออครับลืมดู  ง่ะ
ก็ถึงว่าหวังดีไงครับว่าไฟล์ตำแหน่งของภาพไม่มีอยู่หรือหายไปแล้วเลยมาบอกให้รู้เผื่อ

เว็บมาสเตอร์ไม่เห็นหรือตั้งใจไม่เห็นกันแน่  งั้นเหรอ

ถึงจะแสดงใน FireFox ก็เหมือน Ie นั้นแหละ คล้ายๆกัน (-*-)"

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มิ.ย. 2006, 18:52 น. โดย Neo_thehero » บันทึกการเข้า

อ๊ะ ผมเห็นเหมือนภาพนี้เลยครับ

ครับ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ตัวหนังสือเล็กมาก...

เจ๊สายตาสั้นค่ะ    เอือม

เลวยั้นเงา
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แบดเซกเตอร์ เกย์ออก

ตัวหนังสือเล็กมาก...

เจ๊สายตาสั้นค่ะ    เอือม

ใส่แว่นสิเจ๊ จะได้มองเห็น
 เหลือบ.............

เดี๋ยวหมีกับเจ้าสาม

จะโดนมิใช่น้อย    เหลือบ

(คอนเฟิร์มอีกครั้ง : ผู้หญิงคนนี้ไม่เคยทำร้ายใครค่ะ  โวย)

เลวยั้นเงา
หน้า: [1] 2 3