หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birth Day ศัก&บิ๊ก -*-  (อ่าน 11059 ครั้ง)

สุขสันต์วันเกิดนะไอ้เพื่อนรัก  กับไอ้น้องรัก

วันนี้วันคล้ายวันเกิดของ สองหน่อ วันที่ 15 มิถุนายน

ศัก พ้น เบญเพจ แล้วนะเว้ยเฮ้ย (ไอ้แก่!!!  ฮิ้ววว)

บิ๊ก ขอให้เรียนจบไวๆนะเว้ยเฮ้ย  เกย์ออก

มีความสุขมากๆนะทั้งสองคน ถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร  ฮือๆ~

อ่ะนอกนั้น อวยพรกันโลด
 เกย์ออก  HBD ทั้งสองคนเลยค่ะ 

ขอให้มีสิ่งที่ที่สุดเกิดขึ้นในชีวิตทั้งคู่เลยค่ะ

-มีความสุขสุด ๆ
- แฟนสวย (แบบนัท)  สุดๆ
- ร่ำรวย สุดๆ
-  แข็งแรง ถึก (สุดๆ)

คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาค่ะ    ฮิ้ววว

ถึงพี่สัก

รักนะจุ๊บๆ   เกย์ออก   กรี๊ดดดดด

ถึงบิ๊ก

เหลือบ  จะเข้าไปอวยพรในเอ็ม.....ไม่ตอบนัทเลยนะ งอน    ชิ  มาง้อด้วย 

เลวยั้นเงา
ขอให้ทั้ง2ครองรักกันตราบชั่วฟ้าดินสลาย  หมีโหดดดด

HBD มีความสุขมากๆ ค่ะ  ยิ้มน่ารัก

พี่ศักกับบิ๊กจะเลี้ยงอะไรดีคะ  กรี๊ดดดดด
ฮปบด. ขหมคสมมนค.  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ฮปบด. ขหมคสมมนค.  ฮิ้ววว

ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขภาพแข็งแรง

HBD มีความสุขตลอดปีตลอดชาตินะคะ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
สสวกครับ

มีความสุขมากๆนะครับ  ฮี่ๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
HBD ka
Best wishes* ^^

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

มีความสุขมาก ๆนะคะ

จ๊วบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ขอให้มีความสุกมากๆ ครับ
สุขสันต์วันเกิด  ไปเถิดทั้งคู่  ไปสู่ประตูสวรรค์  น้ำสว...... 

ขอให้มีความสุขยิ่งๆขึ้นไป  คิดอะไร  ให้ได้อย่างนั้น สมหวังในรักและหน้าที่การงาน  ครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ

สุขสันต์วันเกิด

ขอให้มีความสุขมาก ๆ ต่อไปนี้ไม่ได้เป็นคนคนเดียวแล้ว หนักนิดเบาหน่อยก็อภัยให้กัน ถ้อยทีถ้อยอาศัยกันนะครับ

งบน้อย
ให้โชคดี โชคดี สุขเกษมเปรมปรี ขอให้ร่ำให้รวย ให้มีแฟนสวย ให้มียศศักดิ์ ให้มีคนรัก ให้มีคนหลง ให้สมใจนึก ให้ถึกอดทน ให้เป็นคนดีของเพื่อนและคุณพ่อคุณแม่ตลอดไปเอย  สุขสันต์วันเกิดครับ เฮียศักดิ์ เฮียบิ๊ก (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขอให้มีความสุข
ทั้งสองคนครับ

มีลูกเต็มบ้าน มีหลานเต็มเมืองนะ  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
ขอให้รักกันไปนานๆนะคะ

ปล. วางแผนจะมีลูกกันกี่ึคนคะพี่ศักพี่บิ๊ก ฮิ้ววว
หน้า: [1] 2 3 4