หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องทำตัวยังไงกันน่ะ???  (อ่าน 66990 ครั้ง)
 เหลือบ  กรุณาชี้ัลักษณะศพค่ะ 

เลวยั้นเงา
โอ้ย อะโกโก้ ไม่เคยเข้า(เอง)เลยครับ
ตอนไปดู A gogo  ที่พัทยานั่นก็เค้าำพาไปดู ทั้งนั้นครับ ดูแล้วก็เฉยๆ อะ ไม่ไหว ไม่มีศิลป์ เล้ย

บาร์เกย์จริงๆ  ก็เคยไปนะ สมัยเรียนอ่า อยากรู้อะก็แุถว ม.เกริก  อูย เจอพี่แอน (ชื่อนี้จริงๆ ครับเป็นผู้ชายเหมือนกันด้วย )

แต่อายุประมาณพ่อ   อ้วก ไปนั่งได้สองวิ รีบออกเลยอะ

ป.ล. ผมพูดแต่ความจริง นะ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
 ฮี่...  เห็นไหมล่ะ...บอกแล้วว่าใครมันมี exp มากกว่ากัน 

เลวยั้นเงา
ขอโทษทีโพสต์นั้นไม่ได้แอบอ้าง ผมหมายถึงลุงซิกครับ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
อะโกโก้   อยากลองไปครับไม่เคยมีโอกาสได้ไปเลย   กรี๊ดดดดด
อยากไปรับรู้ประสบการณ์เวลาเรานั่งชมเขาเต้นให้ดูว่ามันมีความรู้สึกอย่างไร   เกย์แอบ เกย์แอบ

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
แหล่งอโคจรพวกนี้อย่าไปเลยครับ เชื่อผมเถอะ  เกย์แอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เหมือนตกนรกทั้งเป็นเลย ลองมาแล้ว หื่น หื่น หื่น

เหมือนตกนรกทั้งเป็นเลย ลองมาแล้ว หื่น หื่น หื่น

นรกแบบไหนหรือครับท่าน อยากทราบจังขุมที่เท่าไหร่หว่า   เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

ขุมขนครับ ลุกซู่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หื่น หื่น

หื่น หื่น

เหลือบ เป็นอะไรมากเปล่า...อู๋

นานๆ จะเข้ามาที
 เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

แล้ว โคโยตี้ ละครับเจริญตากว่าไหม   หรือธรรมดาไปสำหรับพวกพี่แล้ว  ฮิ้ววว ฮิ้ววว

อยากรู้ว่าโคโยตตี้ตามผับมันจะมีไว้ทำไม
มายืนนุ่งน้อยห่มน้อยเต้นบนโต๊ะ

ผู้ชายเห็นแล้วจะกินเบียร์มากขึ้นเหรอ
ผู้ชายเห็นแล้วจะไปกินเบียร์ที่นั่นมากขึ้นตะหาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ค่าเบียร์คงไม่เท่าค่าดูครับ  ฮี่...

หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23