หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องทำตัวยังไงกันน่ะ???  (อ่าน 66994 ครั้ง)
เอาเท่าที่จำได้เน้อ

มันมาจากหนังเรื่อง coyote ugly  แล้วผั่บๆ ในไทยเห็นแล้วก็เลยเอามาทำตาม รุ้สึกที่แรก จะเป็น ฟอร์เต้ นะครับ ถ้าจำไม่ผิด

แล้วหลังจากนั้นก็เริ่้มลามไปเรื่อย

แต่ยืนยันว่า ฟอร์เต้ สมัยโน้น แจ่มสุด

และค่าดูไม่เสียครับ แต่ึคุณน้องเหล่านั้น มีวิธีที่จะดูดตังค์ในกระเป๋าได้เร็วกว่า เครื่องดูดฝุ่นซะอีก 

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เคยไปโคโยตี้ที่หนึ่งครับ  พวกโคโยตี้เหมือนจำใจต้องมาเต้นกันเลย หน้ามันเซ็งเต้นก็ไม่ค่อยเร้าใจ   เกย์แอบ เกย์แอบ

...... แต่ผมก็ตั้งใจดูนะ    เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
โคโยตตี้ที่นี่ส่องไฟที่ตัว
หัวมืดๆยังไงก็ไม่รู้
ส่วนตัวไม่ชอบอะไรแบบนั้นเลยครับ สาวเชียร์เบียร์ มันเหมือนเอาเนื้อหนังมาขายไปหน่อย หมีโหดดดด
ทุกวันนี้ผู้หญิงกลายเป็นสินค้าหรือเครื่องจูงใจ ผมว่ามันมากไปนะ หมีโหดดดด

อาจจะเป็นเพราะส่วนมากผู้ชายเขาเที่ยวกันมั้งครับ  เลยต้องหาผู้หญิงมาเพื่อดึงลูกค้า

งานกลางคืนสำหรับผู้หญิงมันเหมือนเปิดกว้างมากกว่าครับ รายได้ก็ดีกว่าด้วย 
เคยเห็นผู้ชายเชียร์เบียร์ไหม ( ไม่มี  เอือม )

เงินดี  สบาย  แต่ต้องถูกลวนลามทางสายตา  สำหรับบางคนมันคุ้มมากๆครับ

ปล. แล้วเมื่อไหนจะมีงานแบบนี่สำหรับชายมั้งหว่าา ( ไม่ใช่บาร์เกย์  อี๋~ )  อยากทำจังเงินดี + สบาย

อาจจะเป็นเพราะส่วนมากผู้ชายเขาเที่ยวกันมั้งครับ  เลยต้องหาผู้หญิงมาเพื่อดึงลูกค้า

งานกลางคืนสำหรับผู้หญิงมันเหมือนเปิดกว้างมากกว่าครับ รายได้ก็ดีกว่าด้วย 
เคยเห็นผู้ชายเชียร์เบียร์ไหม ( ไม่มี  เอือม )

เงินดี  สบาย  แต่ต้องถูกลวนลามทางสายตา  สำหรับบางคนมันคุ้มมากๆครับ

ปล. แล้วเมื่อไหนจะมีงานแบบนี่สำหรับชายมั้งหว่าา ( ไม่ใช่บาร์เกย์  อี๋~ )  อยากทำจังเงินดี + สบาย

บาร์ผู้ชาย สำหรับผู้หญิงก็มีครับ เคยเห็นอยุ่แุถวๆ รัชดา ผู้ชายห้ามเข้า เข้าได้แต่สตรี

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หรอครับไม่ค่อยรู้เรื่องแบบนี่สักเท่าไหร่ รู้จักแต่วงจำกัด     ฮิ้ววว

น่าสนใจไปสมัครงานจัง   ปลื้ม

ส่วนตัวไม่ชอบอะไรแบบนั้นเลยครับ สาวเชียร์เบียร์ มันเหมือนเอาเนื้อหนังมาขายไปหน่อย หมีโหดดดด
ทุกวันนี้ผู้หญิงกลายเป็นสินค้าหรือเครื่องจูงใจ ผมว่ามันมากไปนะ หมีโหดดดด

งั้นรับ ชายเชียร์เบียร์ หน่อยไหมครับอู๋ คือผมมองว่ามันเป็นการตลาดเชิงปฎิบัตินะครับ ที่จริงแต่งตัวธรรมดาก็มาเป็นสาวเชียร์เบียร์ได้แล้ว แต่เมื่อมีเจ้าอื่นทำ มันก็เลยเกิดการแข่งขันกันขึ้นมา ของอย่างนี้ถ้าไม่มีดีมานจะไม่มีซัพพลายหรอกครับ ไม่เชื่อถามปาล์มดูซิครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ดูชุดสาวเชียร์เบียร์ของ สิงห์ฺ สิครับ ปิดมิดชิด ไม่เห็นจะโชว์เลย

ง่ะ เรื่องนี้ทำไมผู้กองรู้ดีจังครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สรุปว่าต้องไหลตามมันไป  เกย์ออก เกย์ออก

ชุดแต่งกายมันก็เป็นปัจจัยอีกอย่างนึงมั้งครับ   เพราะคนส่วนมากจะสนใจที่การแต่งตัว + หน้าตามากกว่า  ยิ่งแต่งตัวแบบใส่ให้น่าค้นหา มันก็ยิ่งน่าสนใจมั้งครับ  ปลื้ม

แต่เดี๊ยวนี้ชาวเชียร์เบียร์ส่วนใหญ่ตามบริษัทดังๆ เขาไม่ใส่สั้นกันแล้วนิครับ  ขนาดตอนเขาก้มผมแค่เห็นสะดือเขาเอง   เกย์ออก เกย์ออก

หึๆๆ รู้จักผู้กองคนนี้น้อยไปซะแล้วนะครับ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ง่ะ เรื่องนี้ทำไมผู้กองรู้ดีจังครับ

เรื่องอะไร ครับ  .... งง

เรื่องทางโลก(ผมไม่ค่อยถนัดหรอกครับ)  ฮี่...

บาร์ผู้หญิงเหรอ
ถามส้มโชกุนดูสิ เกย์แอบ

(หายไปไหนฟะช่วงนี้)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23