หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องทำตัวยังไงกันน่ะ???  (อ่าน 66979 ครั้ง)
เอ่อ ลืมบอกไปว่าอย่ากวนผู้ชายเวลา ดูบอล เล่นเกมส์ แล้วก็นอน  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ยกเว้นผู้ชายประเภทอื่นนะ  เกย์แอบ

แล้วมันจะเหลือเวลาไหนให้โทรละเนี่ย
ดูบอล  พักครึ่งก็หาอะไรกิน เข้าห้องน้ำ  หมดเวลา

เล่นเกมก็เกือบทั้งวัน

นอนอีก

สรุปจะไม่ใช่โทรใช่มั้ย โวย
แนะนำว่าให้ตั้งโต๊ะบอลครับ  ฮิ้ววว

[ว่างให้เช่า]
ทำตามที่หัวใจปราถนา ยิ้มน่ารัก

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
แนะนำว่าให้ตั้งโต๊ะบอลครับ  ฮิ้ววว
นึกถึงตอนที่โต๊ะบอลแถวม.โดนตำรวจจับ
เพื่อนดาไปนั่งอยู่เต็มโรงพักเลย
นึกว่าเพื่อนมันมาชุมนุมอะไรกัน
เดินลงไปดูทำตัวเป็น cnn
พอรู้สถานการณ์ก็เอาไปรายงานให้เพื่อนๆคนอื่นฟัง
แล้วมันก็พากันไปมุงโรงพัก ชี้หน้าเพื่อน หัวเราะคิกๆคักๆ ฮิ้ววว
 หื่น  ม.ดา น่าสนุกเนอะ 

เลวยั้นเงา
ลองมาเที่ยวสิคะ
เดี๋ยวเย็นๆดาจะพาไปทัวร์ทุ่งดอกกระเจียว หื่น
ดอกกระเจี๊ยว   หื่น

เลวยั้นเงา
เก็บอาการค่ะ เก็บอาการ
เดี๋ยวไก่ตื่น

กรุณาออกเสียงต่ำๆ
กระเจียว     ไม่ใช่  กระ...(เสียงสูง) ฮิ้ววว
 เอือม  โอเคค่ะ....

มีทุ่งกระ...(เสียงสูง) บ้างไหมอ่ะดา   เกย์แอบ

เลวยั้นเงา

สาว ๆ สมัยนี้น่ากลัวเนอะ ง่ะ

งบน้อย
ก็นั่นแหละค่ะ

แต่เรียกแบบเก็บอาการ ฮิ้ววว

จะเรียกว่าทุ่งดอกกระ...(เสียงสูง)มันไม่สมเป็นกุลสตรีเยี่ยงเราค่ะ (อิอิ)
 เกย์แอบ  โอเคค่ะ

(หน้าตาที่คิดว่าเรียบร้อยที่สุดแล้วในชีวิตนี้) 

เลวยั้นเงา
ดีมากค่ะ

ว่าแล้วก็เตรียมกระบอง  เอาไว้ทุบดอกกระเจียวแล้วลากเข้าถ้ำ ฮิ้ววว
มนุษย์โครมันยองเหรอคะ    ฮิ้ววว

เดี๋ยวลากน้องติน  อู๋  อุ้ย  พี่สัก  (เข้าถ้ำ)     หื่น

เลวยั้นเงา
เอาแบบวิธีอารชนเค้าทำกันซิพี่  เกย์แอบ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 23