หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องทำตัวยังไงกันน่ะ???  (อ่าน 66929 ครั้ง)
 เศร้า

แอบชอบรุ่นพี่อยูคนนึง

พอได้เบอร์มาเลยส่งข้อความไปบ่อยๆ
ตอนนี้พี่เค้ารู้แล้วว่าใครเป็นคนส่งไปให้
แล้วถ้าพี่เค้าไม่โง่ก็น่าจะรู้ว่าเราชอบอยู่ กรี๊ดดดดด

จริงๆ อยากจะส่งข้อความไปให้ทุกวันตลอดไปเลย  แต่เพื่อนมันบอกว่า
ผู้ชายไม่ชอบให้ผู้หญิงจีบ  เราเลยสับสน  เราว่าเราไม่ได้จีบน่ะแค่บอกให้รู้ว่าชอบเฉย ๆ

:05:ตอนนี้เลยคิดไม่ตกว่าจะส่งข้อความไปหาทุกวันเหมือนเดิมดีมั๊ย 

กลัวพี่คนนั้นเค้ารำคาญค่ะ
ช่วยคิดหน่อยค่ะ
 ฮือๆ~  เป็นผู้หญิงแท้จริงแสนลำบาก 

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
 ฮี่ๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 ฮือๆ~

ไม่มีคำแนะนำแล้วยังมาแสยะยิ้มอย่างมีเลขนัย  อีกแหนะ

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
เลขนัย  งง
เลขนัยสำคัญเหรอ

(ทำยังกะตูแนะนำแล้วมันจะเชื่อ)

ทำตัวตามปกติ

เป็นอย่างที่น้องเป็น

ความรักเป็นเพียงส่วนหนึ่งของชีวิต ไม่ใช่ทั้งหมดของชีวิต

ปล่อยวา่งลงบาง ไม่ต้องไปซีเรียสเคร่งเครียดกับมัน แล้วอะไรๆ จะดีขึ้น  ฮิ้ววว
อย่าส่งข้อความเลยค่ะ จะดูเหมือนโรคจิตเปล่าๆ
ลองเริ่มจากการคุยแบบปกติก่อน

**แนะนำเขาได้แต่เป็นคัวเองไม่กล้าหรอก

อ้อ ลองช่วนพี่เค้ามาปั่นบอร์ดสิคะ
ไม่เห็นหน้า ทำให้เรากล้าขึ้นนะ(ระวังหมีคาบไปกิน) หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เลิกส่งข้อความมาหาได้แล้วนะ  ชิ

มาหาที่คอนโดเลยดีกว่า  กึ๋ยๆ

กาก
เอางี้นะ

ตูว่าตูไม่ได้บอกมันนะว่าผู้หญิงจีบผู้ชายมันไม่ดี
(ป่าววะ)

ในเมื่อเอ็งเริ่มส่งเมสไปหาลุงเปานั่นแล้ว
ขอบอกเลยว่าถึงแกจะเลิกส่ง ก็ไม่ได้อะไรขึ้นมาหรอก

เป็นใครใครก็คิด ไม่ได้สนิทซะหน่อย อยู่ๆ มาทำไรแบบงี้
หึหึ

เพราะฉะนั้นในเมื่อทำตามที่หัวใจตัวเองเรียกร้องแล้วก็ทำต่อไป
ตราบใดที่ลุงเค้ายังไม่ไล่แกก็น่าจะพอแล้วนี่

แกไม่ได้ไปวางแผนปล้ำเค้าไม่ใช่เรอะ
เอ๊ะ หรือว่าใช่

เมื่อไหร่ที่ตัวเองรู้สึกว่าจะห้ามตัวเองไม่ได้
ก็ถอยออกมาซักก้าวก็พอ

คำแนะนำจากคนใสซื่อถึงคนจัดเจน  ลันล้า

โห ไม่รู้ก็ควายแล้วล่ะ
ถ้าไม่รักตอบยิ่งควายหนักเลย

ดีใจแทนจัง มีคนแอบรัก  ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ดักตีหัวแล้วลากเข้าถ้ำเลยค่ะ ลันล้า
เศร้า

แอบชอบรุ่นพี่อยูู่คนนึง (แอบชอบก็ไม่ต้องแสดงตัวซิ)

พอได้เบอร์มาเลยส่งข้อความไปบ่อยๆ (เข้าใจใช้เทคโนโลยี่ให้เป็นประโยชน์นะ)
ตอนนี้พี่เค้ารู้แล้วว่าใครเป็นคนส่งไปให้ (ไม่รู้ก็แปลกแล้วหละ)
แล้วถ้าพี่เค้าไม่โง่ก็น่าจะรู้ว่าเราชอบอยู่ กรี๊ดดดดด (ถึงเขาชอบจริงๆ เขาคงไม่พูดออกมาหรอก ยังไม่เคยคุยกันต่อหน้า จู่ๆใครมันจะกล้ามาบอกว่าชอบ แอบอยู่ไม่ใช่หรือ)

จริงๆ อยากจะส่งข้อความไปให้ทุกวันตลอดไปเลย  แต่เพื่อนมันบอกว่า
ผู้ชายไม่ชอบให้ผู้หญิงจีบ  เราเลยสับสน  เราว่าเราไม่ได้จีบน่ะแค่บอกให้รู้ว่าชอบเฉย ๆ (เพื่อนเธอนี่หัวโบราณจริง เดี๋ยวนี้มันยุคไหนแล้ว ใครจีบก่อนได้เปรียบต่างหาก จะสับสนทำไมจะจีบหรือจะชอบถ้าอยู่ในขอบเขตก็น่าจะโอเคนะ หวังน้อยแค่ให้ชอบก่อนก็ดีแล้ว อย่าไปทุ่มเทอะไรมาก ชีวิตช่วงนี้มีอะไรให้ทำมากกว่าจะมาเถิดทูลเรื่องความรักเป็นใหญ่ แค่จิบๆให้พอออกรสชาติ มันดีกว่ามูมมามรีบคว้ามากินนะ)

:05:ตอนนี้เลยคิดไม่ตกว่าจะส่งข้อความไปหาทุกวันเหมือนเดิมดีมั๊ย  (ถ้าเงินเหลือเฟือ ไม่เดือดร้อนคุณพ่อคุณแม่ อยากส่งก็ส่งไปเถอะ อยากได้เบอร์ส่งอีกสักเบอร์ไหมหละ  เกย์แอบ)

กลัวพี่คนนั้นเค้ารำคาญค่ะ (ถ้าอย่างนั้นก็ไม่ต้องส่ง )
ช่วยคิดหน่อยค่ะ (โทษทีครับ เรื่องนี้ไม่สันทัดกรณีจริงๆ )
 ฮือๆ~  เป็นผู้หญิงแท้จริงแสนลำบาก (แต่เป็นชายที่ไม่เคยอยู่ในสายตาใครลำบากกว่า (เรื่องงานนะ อย่าคิดเป็นอื่น) ฮือๆ~)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ดักตีหัว...

เอ้อ เข้าท่า  กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ดาว่าโทรไปคุยเลยดีกว่า

เพราะเท่าที่สังเกตมา  ไอ้คนที่ส่ง สมส ไปจีบ(เออ  ส่งไปหาเฉยๆก็ได้)
มักจะโดนหมาคาบไปรับประทานทุกทีค่ะ

กะเวลาที่คิดว่าเค้าจะว่าง แล้วโทรไปคุยเล่นๆ เป็นพี่น้อง หรือเพื่อนกันไปก่อนก็ได้
อย่าโทรเวลาที่เค้ากำลังปวดขี้  เพราะเค้าจะรีบวาง กร๊าก

พอเริ่มรู้จักกันก็นัดออกมา  แล้วเราก็ตีหัว ลากเข้าถ้ำ ลันล้า
ส่งมาให้หมีดูแลดีกว่า  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ส่งมาให้หมีดูแลดีกว่า  หมีโหดดดด

เปลี่ยนดีกว่า  ระวังหมีตะปบไปรับประทาน ฮิ้ววว
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 23