หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: วัวยักษ์ (แตกหน่อ :30: )  (อ่าน 22364 ครั้ง)
กำลังหาวิธีลด 10 โลใน 1 สัปดาห์ครับ  ฮี่ๆ

สงสัยคงจะได้ตัดขาออกจริงๆ  เฮ้ย!?

หลงรักเสน่ห์สาว Punk วันทุกวันมีแต่หน้าเธอ

High & Mighty Color
พี่เอ้หล่อครับ   ฮี่...

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
มื้อเช้ากินนม+ผลไม้
มื้อเที่ยงกินข้าวปกติ แต่น้อยๆ
มื้อเย็นไม่กินเลย

ออกกำลังกายระหว่างวัน

ผอมแน่ๆค่ะ  เจ๋ง

<3.
ไม่กินเช้าและเที่ยง กินมื้อเย็น
ระหว่างวันกินโค้ก กาแฟ ไวตามิลค์  (อิอิ)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 ฮิ้ววว ลดอย่างงั้น มันเหี่ยวนะยะ

ถ้าน้ำหนักขึ้นไม่เยอะ อย่างนั้นอ่ะลดแน่ๆ
กินข้าวเช้าได้เยอะ กลางวันก็กินได้ปกติ ข้าวเย็นไม่กินก็โอเคแล้วนะ  งง

there are no regrets in life, just lessons . .
มื้อเช้ากินนม+ผลไม้
มื้อเที่ยงกินข้าวปกติ แต่น้อยๆ
มื้อเย็นไม่กินเลย

ออกกำลังกายระหว่างวัน

ผอมแน่ๆค่ะ  เจ๋ง

จริงเหรอ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

สอนวิธีหักห้ามใจในการกินขนมกินโค้กหน่อยสิ  เกย์แอบ
ไม่มี  เกย์แอบ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กินแป๊บซี่แม็กซ์  ฮิ้ววว
(ของประจำตู้เย็น)

Today you , Tomorrow me.
โค้กหรอ

หนิงไม่ชอบกินนะ  แต่ถ้าสั่งมาก็กิน ฮิ้ววว

วิธีทำให้ไม่ชอบคือ
ระลึกไว้เสมอ ว่า โค้กกินแล้วกระดูกผุ กระเพาะเป็นรู มีคาเฟอีน กินแล้วโง่ แล้วก็ กินแล้วสิวขึ้น  ฮิ้ววว

แต่ขนมนี่สิ  ฮิ้ววว

จริงๆ
ฮิ้ววว ลดอย่างงั้น มันเหี่ยวนะยะ

ถ้าน้ำหนักขึ้นไม่เยอะ อย่างนั้นอ่ะลดแน่ๆ
กินข้าวเช้าได้เยอะ กลางวันก็กินได้ปกติ ข้าวเย็นไม่กินก็โอเคแล้วนะ  งง

ก็

กำลังหาวิธีลด 10 โลใน 1 สัปดาห์ครับ  ฮี่ๆ

สงสัยคงจะได้ตัดขาออกจริงๆ  เฮ้ย!?

ไงคะ  ฮิ้ววว
10 โลแหนะ  ฮิ้ววว

วิธีที่บอกไป อย่าทำตามกันนะ เดี๋ยวเป็นลม  (เหงื่อแตกพลั่ก)

<3.
 ฮือๆ~ ทำใจ ดีกว่า เดี๋ยวก็ 28 ละ  เกย์ออก
คือเคยทำนะครับ

เคยลองกินวันละมื้อ

ซิทอัพวันละ 100

วิ่งรอบสนามบอลวันละ 5 รอบ

เดือนนั้นลดไป 5 โลได้

แต่ทำได้ซัก 2 เดือนเลิกครับ ปวดหลัง  โวย

ตอนนี้น้ำหนักขึ้นมากกว่าเดิมอีกครับ  ง่ะ  ฮือๆ~

หลงรักเสน่ห์สาว Punk วันทุกวันมีแต่หน้าเธอ

กินโค้ก มากๆ ระวังกระัดูกผุ นะครับ ยิ่งผู้หญิงมีโอกาศเป็นโรคกระดูกผุสูง อยู่ด้วย

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม

เพื่อนผมทานน้ำเต้าหู้กับแอปเปิ้ลเขียวเป็นมื้อเช้า

มื้อกลางวันเป็นแครกเกอร์กับทูน่าแซนด์วิชสเปรดแล้วก็ส้มผลหรือแตงโม

ส่วนมื้อเย็นทานตามใจ (ตามใจของมันในที่นี้คือขนมปังโฮลวีตกับสลัดยืนพื้นแล้วก็กับข้าวอีกอย่างหนึ่งสลับไปตามอารมณ์)

1 สัปดาห์ลดไป 3 กิโลกรัม แต่ทนทำได้แค่เดือนกว่า ฮิ้ววว

งบน้อย
มีรุ่้นพี่เคยเล่าบอกว่า เพื่อนเค้าอ้วนมากๆ
แบบอายเพื่อน

พอช่วงปิดเทอม นี่ ฟิตมาก ไปลดน้ำหนัก
จากที่อ้วนมากๆ กลายเป็นคนหุ่นดีกว่าเพื่อนๆอีก  ไอ้มืดหมี

อายกันไปเป็นแถบๆ  ฮือๆ~

<3.
สรุปว่าตัดขาออกลดได้เร็วสุด  ง่ะ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9