หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: วัวยักษ์ (แตกหน่อ :30: )  (อ่าน 22390 ครั้ง)
เห็นพี่แอนเคยถามว่าทำไมผอมลง(หน่อย)
ก็กินปกติครับ 3 มื้อ ไม่มีพิเศษไม่มีเบิ้ล อย่างน้อยมื้อนึงต้องมีผักเป็นองค์ประกอบ เน้นอาหารไทย อาหารจานเดียว
งดขนมกับน้ำอัดลม กาแฟ โอวัลติล
ซิทอัพวันละ 50 ว่างๆก็ไปวิ่งซักครึ่งชั่วโมง
 ไอ้มืดหมี

หรือจะเอาสูตรทหารลดแบบทันใจหวบๆ
วิ่งวันละ 14 กิโล แอโรบิกวันละ 4 ชม. วิดพื้นว่างก็วิด
กินแต่ข้าวกับผัก เนื้อเอาเป็นปลาแห้งแทน
ทันใจชัวล์ เจ๋ง

ฝึกทหารนี่ทันใจจริงๆ ยืนยันเลย
ตอนเป็นทหารใหม่อาทิตย์แรก ลดไป 10 กก.

7 วัน 10 กก.  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
มีเพื่อนคนนึงมันหนัก 120 ตอนปลดมันหนัก 80  ยิ้มน่ารัก

120 โดนทหาร  โวย

ทำยังงี้ได้ไง ไหนว่า 90 ไม่เอาไง  เหลือบ

ตูตอนเกณฑ์หน่ะ 84 แต่โดนผลัด 2
พอถึงเวลามันดันไป 98 ซะงั้น  ระหว่างรอเข้ากรมกอง กินลูกเดียว

Today you , Tomorrow me.
ค่ายผมบอกไม่เอาใส่แว่น โวย แล้วเอาตูเข้าไปทำไม ฮือๆ~

แหมมม ตูน่าเรียน รด. จริงๆ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
แหมมม ตูน่าเรียน รด. จริงๆ   ฮิ้ววว

เรียนแล้ว ถึก กับ บึกบึน นะครับ เกย์แอบ

สนใจผู้หญิงถึกและบึกบึน อย่างนัทไหมเล่า? 

พ่อหนุ่ม  คริคริ

เลวยั้นเงา
ง่ะ

ความจริงแค่กวนหมอแมวเล่นๆ หน่ะ แอนดันแตกหน่อซะงั้น

:02:คิดจะเป๋จู๋ อาจได้สิ่งที่ไม่ค่ดฝันครับ
ถ้าจะกินสลัด ต้องกินแบบน้ำสลัดซีซ่าร์นะครับ ไม่งั้นน้ำตาลมาก เดี๋ยวอ้วน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
พูดถึงเป๊ปซี่ ผมไม่ได้กินมานานแล้วนะครับ  หล่ยปีละอาจเป็นแบบจิบๆเฉยๆไม่เคยกินเต็มๆเลยไม่รู็เป็นไร  ไปร้านอาหารก็สั่งแต่น้ำแข็งป่าว  เพื่อนมันยังบอกเมิงจะงกไปไหน   เอือม

สนมากผมอยู่กินแต่น้ำกับนมจืด  วันไหนไม่กินนมมันจะหมดพลังงานทางร่างกายครับ เพราะกินมาหลายปีละ ตั้งแต่ ม.2 กินมาตลอดทุกวันเราะอยากสูงจนมาถึงตอนนี้อยากอ้วนแล้วครับ ผอมจังเลยเซ็งเป็ด สูง 185 แต่หนัก 61 เองครับ  กินแบบโครตๆก็ไม่อ้วนอะ   ฮิ้ววว

เกณฑ์ทหารควรอ้วนเขารับหรอครับ เห็นที่ผมรู้มา อ้วนเกิน หน้าอกไม่ถึง อวัยวะไม่ครบ มีโรคประจำตัวที่แรงๆ มันก็ไม่เอาแล้วนิครับ

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
ผลการวิจัยพบว่าการนอนดึกมากๆทำให้น้ำตาลในเลือดสูงขึ้นเป็นเบาหวานได้ง่าย เกี่ยวไหมเนี่ยะ? มึนตึ้บ

การนอนดึกมากๆ จากการวิจัยของศูนย์วิจัยประจำกรุงพนมเปญพบว่าจะทำให้เป็นแพนด้าห์ครับ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ดื่มนมก่อนนอน
ผมนอนเช้าครับ เลยไม่เป็นแพนด้า  กร๊าก กร๊าก

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
ทำไปทำมาจู๋นี้ดันมีสาระเกี่ยวกะการลดความอ้วนที่เข้มข้นเอามากๆ ซะแล้วสิ
ไม่ได้ๆ

กลับมาเผาพี่เอ้กันต่อ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9