หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 226

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูอะไรดี มีอะไรดู เมนูทีวี!!  (อ่าน 730970 ครั้ง)
อยากให้พี่แอนดูคลิปหมอนกจัง  (อิอิ)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รักโจ้

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

นอย นอย ชะ นอย นอย หนอย นะ หน่อย นะ นอย มึนตึ้บ  ขออยู่แบบ แขกแต่ดอย ตลอดไป
เฮ้อ น่าสงสารแฟนๆเค้าเนอะ  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
เสียดายไม่ได้โชว์ความเก๋าในรอบชิงเลย
ชนะเพราะดวงทั้งรอบต่อกระป๋องทั้งรอบชิง

แต่งานนี้หมอนกได้ใจตูไปเต็มๆ

เห็นด้วยว่ะ

แต่ไม่ในประโยคสุดท้าย  ชิ

ผมมีความรู้สึกว่าในบีๆ เค้าทำเหมือนละคร ชิ

ไม่เคยดูบีๆ ครับ เลยไม่เคยติดภาพละครที่ว่า ยิ้มน่ารัก

รู้สึกว่าคนสวยๆ มันต้องโชว์สมองกันหน่อย ไม่งั้นสวยแต่กลวงก็ไม่ไหว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เสียดายไม่ได้โชว์ความเก๋าในรอบชิงเลย
ชนะเพราะดวงทั้งรอบต่อกระป๋องทั้งรอบชิง

แต่งานนี้หมอนกได้ใจตูไปเต็มๆ
เหมือนกันๆ
หมอนกดูฉลาด  ดูเก่งกว่าใน BB  (อิอิ)

<3.
ดูเรื่องจริงผ่านจออยู่ มีนักประดิษฐ์ภูมิปัญญา (คนเพชรด้วย)
โคตรเก่งเลย คิดเรื่องพลังงานทดแทนแบบสัมผสได้จริงๆ ด้วย  เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดูเรื่องจริงผ่านจออยู่ มีนักประดิษฐ์ภูมิปัญญา (คนเพชรด้วย)
โคตรเก่งเลย คิดเรื่องพลังงานทดแทนแบบสัมผสได้จริงๆ ด้วย  เจ๋ง
ช่วยขยายความหน่อยซิครับว่าเป็นยังไง บังเอิญเปิดไปช่องอื่นก่อนแล้วลืมกลับมาดูครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
คนขายไก่ไฮเปอร์

คนขายไก่พลังงานแสงอาทิตย์ที่โด่งดังแห่งจังหวัดเพชรบุรี ปัจจุบันออกไอเดียใหม่ล่าสุดด้วยการใช้พลังงานตัวใหม่ล่าสุด จนกลับมามีชื่อเสียงโด่งดังอีกครั้ง

โห

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

อ้าว

ได้ข่าวว่า Grammy Television จะโละพิธีกร Five Live ออกทั้งชุดแล้วเอาเหล่าดีเจหนุ่ม ๆ แห่งคลื่นร้อน 91.5 มาลงแทน

มันจะดีเหรอครับ งง

งบน้อย
 ฮี่ๆ ผมชอบดูการ์ตูนมากกว่า  ถ้ารายการ TV ก็วันพฤหัส 2 ทุ่มครึ่ง ช่องเก้า ไปดูเอาเองสนุก ฮี่ๆ

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
เมื่อคืนดู FL ตอนที่อ้อมมาร้องเพลง สนุกปนเศร้า ครับ

เศร้าตรงไหนครับ

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
ก็เศร้าตรงที่จะไม่ได้มาเป็นพิธีกร FL ต่อไปแล้วนะซิครับ

จริงครับ

เปลี่ยนโลโก้รายการด้วย
จากที่เอาโลโก้ FontLab ตัวเก่ามา ก็กลายเป็นเลข 5 สีเหลืองๆ ยุ่งๆ แทน
ดูแล้วแกรมมี่รีแบรนด์ตัวเองครั้งใหญ่เหมือนกัน

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 226