หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 226

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูอะไรดี มีอะไรดู เมนูทีวี!!  (อ่าน 730957 ครั้ง)
โอไอซี บ่ายโมงสิบ จันทร์-ศุกร์ ช่อง 5  กร๊าก

เอ้อ ยังไม่มีใครรู้ใช่ไหม
(แหงล่ะ) รายการ อะไร้ ALIVE ที่พี่ต้า พี่สองเป็นพิธีกร เจ๊งแล้วนะครับ หมายถึงเลิกทำ
ออนแอร์ถึงสิ้นเดือนนี้เท่านั้น คือคืนวันอาทิตย์นี้แหละ เอ๊ะ หรืออีกอาทิตย์นะ เทปเหลือแค่ 2 เทป
เลี้ยงส่งกันศุกร์หน้า พี่ต้า พี่สอง ก็มาเลี้ยง

ที่นี่รู้เป็นที่แรกนะครับ

เอ่อ......ฉายช่วงไหนเหรอครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ประมาณเที่ยงคืนวันศุกร์ครับ  เกย์แอบ

ไม่น่าเชื่อ พี่ต้าร์เป้นอาจารย์สอนคอมสาธิตจุฬา ส่วนพี่สองแกจบ ป.โท มานี่ แต่... กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิ.ย. 2006, 22:33 น. โดย จ่าพาราเบลลั่ม » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 ง่ะ เวรกกรม ALIVE
ตูเพิ่งเคยดูครั้งแรกเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมานี่เอง ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Believe it or not ของช่อง 3
มันมาตอนไหนอ่ะ
เมื่อคืนนี้ตอนตี 1 เห็นมันฉาย
แต่บางทีก็ไม่มีง่ะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
รายการ คุณพระช่วย ก็สาระดีนะ
เกี่ยวกับไทยๆ ช่วงท้ายรายการมีการเล่นดนตรีไทยแข่งกัน
 เจ๋ง เจ๋ง

กำลังโหลดข้อมูล .....
รายการ คุณพระช่วย ก็สาระดีนะ
เกี่ยวกับไทยๆ ช่วงท้ายรายการมีการเล่นดนตรีไทยแข่งกัน
 เจ๋ง เจ๋ง

เห็นด้วย  เจ๋ง

นานๆ จะเข้ามาที
สแกนจาก ubc guide

พี่แอนคงไม่ดู แต่ไอ้เคนคงชอบ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เฮ้ย รายการนี้มาแล้วเหรอ ง่ะ
(เคยพูดถึงเมื่อปีก่อน น่ากลัวมาก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เกย์ด้า  เกย์ออก

อะไร้ นี่ดูตลอดเลยนะเนี่ย  กรี๊ดดดดด
เสียดาย แต่ละสัปดาห์รูปแบบไม่ซ้ำกันเลย แปลกดี
เลิกทำ ทำไม
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
หวัดดีโตโฮ่ง  หมีโหดดดด

อยากดูๆ กรี๊ดดดดด
อยากไปเล่นครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ดูรายการย้อนรอย ไอทีวี ตอนนี้สิ

เกี่ยวกับหุ่นละครเล็ก

งบน้อย
เห็นปัญญาบอกว่าเวิร์คพอยท์มีรายการใหม่
ที่คืนนึงแจกล้านนึงน่ะ
มันมาวันไหน หน้าตาเป็นยังไงครับ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 226