หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 226

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูอะไรดี มีอะไรดู เมนูทีวี!!  (อ่าน 730977 ครั้ง)

ไม่ได้ติด UBC ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ช่องนี้มีโลโก้แล้วนะครับ ไตเติ้ลก็มีแล้ว
เพิ่งมีเมื่อสองวันมานี้นี่เอง

เดือนนึงที่ผ่านมาทดลองออกอากาศ ดูเรตติ้ง คาดว่าคงมีคนดูเยอะพอลงทุนแล้ว
ตอนนี้เปิดเพลงแรพเต้อชุดแรกอยู่ พิสุทธิ์ สมิธกะเชนเพิ่งเปิดไป

ไม่มีใครสงสัยที่มาของชื่อช่องมั่งเหรอ

"มะจัง"

น่าจะมีผู้สุงอายุในนี้อธิบายได้นะครับ  กร๊าก

I ROCK , THEREFORE I AM
ก็อธิบายมาเลยสิคะ  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior

Today you , Tomorrow me.
ก็อธิบายมาเลยสิคะ  เกย์แอบ

พอดีอายุไม่ถึง เลยไม่เก็ตคำๆนี้น่ะ

ส่วนพี่เอ้ น่าจะอธิบายได้ ไม่ต้องมียูบีซีก็อธิบายได้ครับ
อายุเข้าขั้นก็พอ

I ROCK , THEREFORE I AM

นานๆ จะเข้ามาที
ติดแต่ไม่เห็นมีเลย

ต้องเป็นแบบ digital เท่านั้นป่าว

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ไม่รู้สิแฮะ หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
AFค่ะ ฮิ้ววว

อ่านว่ามะจังหรอ ไม่รู้เลยนะนั่น ง่ะ
ตอนนั้นเปิด เจอเพลงของทาทาสมัยพระเจ้าเหา แล้วก็เพลงของโจอี้บอย อัลบั้มแรกๆ
หลังจากนั้นก็ไม่เปิดอีกเลย ฮิ้ววว

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
มะจัง เพลงสมัยไหนเนี่ย นึกไม่ออก
เก่าขนาดปากไม่ตรงกับเสียง หมีโหดดดด
ชอบดูช่อง ubc 34 มากๆ
ได้ย้อนกลับไปดูเอ็มวีเก่าๆ สมัยนักร้องค่ายอาร์เอสยังรุ่งเรือง  (อิอิ)
ชอบมิวสิค ติ๊กชีโร่ เพลงถูกใจนิดๆ  กรี๊ดดดดด

ว่าแต่ไม่ได้อ่านว่า มาจัง หรอคะ  งง

there are no regrets in life, just lessons . .
มะจังจ้ะที่รัก  จ๊วบ

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 22:30 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

แตกหน่อๆ กรี๊ดดดดด

อ่านว่ามะจังเหรอ ตูอ่านเหมาจุง  หน้าแตก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 226