หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: japanese are crazy  (อ่าน 20456 ครั้ง)
แต่อรไม่ยกพี่อู๋ให้แล้วนะ
แล้วหมูไม่ต้องมาจีบอรด้วย  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อู๋คือใคร  งง

ขาดกันไปเป็นช่วงๆ เหมือนที่สัญญาณโทรศัพท์ไม่ดีน่ะแแหละ
ว่าแต่ ใครคนไหนบอกว่าจะจีบหมีหรือครับ  ง่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ตัดสายไปเลยบิว  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตอนไปเลยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตัดสายไปเลยบิว  กร๊าก

ระวังเวรกรรมติดจรวดนะ  ชิ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ตัดมาคุยกับผมชิมิ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 กร๊าก

จะขาดจริงดิ?

เดี๋ยวจัดให้

等着
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

คนแถวนี้นี่มันอะไรกันเนี่ย
 กร๊าก
คนแถวนี้มันเครซี่ไปหมดแล้ว

等着
ก๊าก
 ฮี่ๆ   แจมด้วยครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
กร๊าก

จะขาดจริงดิ?

เดี๋ยวจัดให้

โฮ่   เกย์แอบ

ไม่รู้ยังไง แต่สนับสนุนบิว คริคริ

งบน้อย
 เกย์ออก
เชื่อมั่นในหน้าตาของผมครับ  เกย์แอบ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7